Góp ý sau Drama. Mong FAN ra tính năng mới

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DuyMie, 7/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau việc Drama lộ mật khẩu mua bán trên chợ ảo. Để mất đồ.

mong FAN ra tính năng chuyển đồ trên hòm đồ ảo từ acc này sang acc khác.

Ví dụ giờ 1 lần gửi lên chợ ảo khóa lại mất 50 bạc. Thì FAN có thể thu phí chuyển đồ từ acc này sang acc khác là 50 bạc/ lần

Vì thật sự không chắc được máy tính có bật mật tốt không. có bị keylog không
    Zalo, FB có thể bị hack mà chủ còn không biết thì sự việc lộ pass là rât có thể

Mong Fan ra tính năng này để anh em không phải dính phải trường hợp trên nữa

2. Ông làm như cái gì thích là code dc ấy =)))
    Fan h già rồi

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nghĩ đến thời 97 1.0 cái thời keylog, mình đi mua kiếm rồng có 500₫, mà giá thị trường là 2500₫. Mình đặt cmn mật khẩu 4 số giống nhau, đến quán mua đồ của tụi hay keylog. Chúng nó hí hửng tính lấy đồ của mình. Pas1,2 chúng biết hết nhưng pas hòm đồ éo ngờ là 4 số giống nhau lên ko lấy dc :)). Lần sau đi mua chúng nó éo bán nữa. Thế lên các bạn đặt pass khó nhớ vào, vì hiện tại MUHN rất tốt về vấn đề bảo mật đồ đạc trong game rồi, quá nhiều lớp bảo vệ rồi.

4. k lộ pas thì mất lsao được : ))

onghuyday thích bài này.
  5. Để lộ mật khẩu thì trách thằng bán đồ, để lộ, chứ bình thường mất sao được, chả thằng nào hack được mật khẩu treo đồ đâu

6. lộ song vừa ăn cắp vừa la làng đó

7. Bạn nói cụ thể hơn với câu nói trên, nghĩa là như thế nào???

8. vụ này đến đâu về đâu rồi, ai sai ai đúng có ae nào tường thuật chi tiết với ạ, cả vụ j mà 17m ai là ngưòi chôm chỉa vậy ạ ?

9. bạn giao pass cho người ta mà có người khác mua mất chăo máy tính lão kia có virut rồi

10. ok vậy thằng nga ngố đó phải làm bài xin lỗi tao, cả đời chưa gặp thằng ngu nào như vậy, có mk cũng đi gửi hết nhóm này nhóm khác, ngu thì chết

onghuyday thích bài này.
  11. Bạn lại nhầm, tôi đưa mật khẩu cho nó, nó mua về acc nó rồi, bạn qua topi này đọc đi, đã ko biết thì đừng nói nhiều :)

http://diendan.gamethuvn.net/watched/threads/all

12. Đã ko biết thì dựa cột mà nghe, chưa hiểu vụ việc thì tìm hiểu đi rồi hãy phán xét người khác

onghuyday thích bài này.
  13. lúc mới đọc cái top kia đã thấy vô lý rồi. nhưng mà không thích nhiều chuyện nên cũng không cometn. công nhận là bạn adey cũng nên có lời nói vì vụ lùm xùm. chưa tìm hiểu rõ ngọn nguồn đã đăng topic như 1 thói quen thay vì inbox tìm hiểu

LeQuyet987 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi