Thông báo Sát nhập VQ và BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Dự kiến 3 tháng nữa sẽ sát nhập VQ và BV, đồng thời nâng cấp lên phiên bản mới nhất SS15.
    Mời anh em cho ý kiến tại topic này, đừng nhắn tôi trên zalo 0904454444 sẽ rất khó tổng kết!

Mời anh em theo dõi tiếp tại đây
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/ba-vuong-sat-nhp-vuong-quyn.1063777/

Cám ơn anh em

Last edited: 29/7/21
  2. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Quá đẹp cho cuộc tình.

LeQuyet987 thích bài này.
  3. Xát nhập đi Fan

4. BV nhiều đồ ssk hơn VQ rất nhiều, nếu có sát nhập thì fan định cân bằng kiểu gì, ko có phương án cụ thể hợp lý thì sát nhập là anh em lại kêu trời kêu đất thôi

=DapVoMom= thích bài này.
  5. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Lượng lớn người chơi 2 sever đã sang sever Thiên Mệnh, giờ 2 sever cũng hơi vắng người chơi nên hợp lại là tuyệt vời

6. Sát nhập cho đẹp luôn đi.

7. Rất ủng hộ việc sát nhập, điều chỉnh lại 1 số về vấn đề rs và point dư là được. Đồ đạc ko chênh lệch nhiều, vương quyền ra sau nhưng đồ cũng ko kém bá vương. Sát nhập thêm người chơi, tạo khí thế cạnh tranh nhiều hơn

PacolisaManhDK=DapVoMom= đã thích.
  8. Bên bá vương hơn ssk, nhưng bên vq họ exsk rất nhiều và khủng, bv mới chỉ thời gian gần đây dung hợp, bên vq họ sét sk ex 445 lâu rồi.

9. Có chính sách thỏa đáng cho VQ thì mới mong lâu dài đc :D

PacolisaManhDK=DapVoMom= đã thích.
  10. Ae chỉ cần nói muốn hay ko thôi . Chuyện cân bằng các admin ắt đã có cách

PacolisaManhDK, =DapVoMom=giaolong đã thích.
  11. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Sever gộp này tương lai đông mem ngang sever HN, nghĩ thôi đã thấy phê rồi.

hungchinhz, Memories04giaolong đã thích.
  12. sát nhập cho đông vui sếp

=DapVoMom=giaolong đã thích.
  13. VQ có rất nhiều acc thừa điểm ruud, lv thuộc tính 79 và có cỡ 1000 điểm cộng, đủ cộng max 200 điểm 5 thuộc tính =)) BV có ko =))

hoaik4b=DapVoMom= đã thích.
  14. Cái này chuẩn này

15. Mấy ae nào chửa j đã lo thiệt , cãi nhau to lên xong admin ko sát nhập nữa lúc ấy lại chơi 1 mình =))

16. Acc đắt nhất BV khoảng bao tèng =))

17. Bên bv có những ng ae trung thành từ 2009 , điều đó xứng đáng đc ghi nhận, chơi từ 2009 để đến giờ 2021 đồ vs acc ko = 1 phần vq. Ko tủi thân cho ae bv sao =))

18. Bên VQ có người vừa bỏ 300 củ đầu tư cái acc, sang BV gặp toàn acc 50 củ nhưng 7-8 món ssk nó quất cho sml ko khóc à =)) phải khóc chớ nị =))

19. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Lảm gì có toàn Acc 50 củ 7-8 món Ssk vậy bác, Acc 50 m-55m là 3 Ssk nhé.
    Còn sẻver cũng k có mấy sét Ssk đâu, có 1 sét Sum Aquaman , 1 sét DL BoKinhVan, 1 set DL TruongVoKy 4 món .. lấy đâu ra Ssk nữa

20. Chung quy lại là sát nhập cũng dc, ko phản đối, chính xác là ko quan tâm sát nhập hay ko sát nhập cho lắm, chỉ cần kế hoạch cân đối đồ đạc 2 sv ổn thì sao cũng dc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi