Góp ý sự ngu dốt của bạn nhưng nghĩ ai cũng ngu như bạn AUTOPK TAICHUTICH

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GaVoDoi, 20/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngu như m chui rúc như m thì mới hiểu được :))

2. Hôm nay mới đc 4 ngày
    Ôi sao thời gian chậm vậy :))

3. Bẩn bựa auto còn bày đặt lag với ping cao với nhật :)). Thời gian có cả 3 tháng để làm video chứng minh đó. Làm video sớm ngày nào thì được thả sớm ngày đó. Nhưng nhớ là phải như clip tố cáo nhé con zai

4. Ngu thì nên ngậm mồm lại em ơi! Ver thì chính Điều Phối Viên xác nhận có sử dụng auto rồi @saytota nhỉ!
    còn chú em bảo mạng nhật lag mà ATULA 3s hồi sinh dc? Còn mancity không lag thì 6s hồi sinh à. Chú em thở thôi đã thấy ngu rồi. còn chú em am hiểu lag thì lấy acc vào mà làm clip chứng minh. Video tố cáo trước 19/9 fan cho làm clip chứng minh đó! nhưng làm giống clip tố cáo chứ đừng làm clip xàm lồng ha ha ha ha ha ha

5. Chú em dùng auto nhiều có vẻ hiểu biết nhỉ:)) các anh có được ai đó bán KM auto full chức năng 1m/máy dùng đến khi lên ss15 :D đâu mà biết nó hoạt động thế nào. Ha ha ha ha ha ha ha

6. Ơ sao mày biết nhìn cái video của các con kìa sợ tao còn hơn cả ông bà già m ý chứ pk sợ tốn zen =)) pk ngu chêt nhiều chả tốn :))

7. 1/4 năm mới trôi qua được có 4 ngày. Lâu nhỉ ha ha ha ha ha

8. Ui nó auto kinh quá :)) tốn zen quá đé o pk nữa đâu hài hước vkl
    Tố cáo nó có auto pk tay pro hài vãi cả b :))

9. Trước ngày 19/9 con TCT vs con tequila tele mượt vcl nhưng từ qua đến nay tele nhìn như mấy đứa tật nguyền.trước ngày 19/9 chúng mày quay video ko bao giờ full màn hình sau ngày 19/9 đã quay full màn hình.chúng mày giải thích sao chúng mày ko quay full màn hộ bố cái.

10. nhìn các cháu tàn dư của bao cuộc chiến khóc thấy vui :))

11. Thế m đi quay game m quay ful màn ăn cặ c à =)) thế pk còn k mượt à loại óc con chó
    Đi quay game quay cả cái màn hình máy tính để cho con m ẹ mày xem à

12. bố mày nói là full màn game con chó ạ,chứ không phải giấu như chó giấu *** cái thanh trên cùng của game.
    ngu thì ngậm *** bố mà nghe.

13. Đừng tranh cãi với bọn chui rúc làm gì cho mệt :)). Suốt ngày chỉ ăn với quay video *** khá khẩm hơn chút nào :(. Thèm cày thì bảo các bố 1 câu. Các bố tha cho ko phải trốn lui trốn lủi như dog đâu =))

14. Mày bị não con ch ó à bố m quay bằng nvidia au au cái mả b ố nhà m pk thì ngu máy thì giật giật đơ đơ nghèo còn đú

15. Quay game nó đòi quay ful cả cái màn hình để đập vào con m ẹ nhà nó =)) bts auto còn quay lên cho loại oc chó chúng m xem để block à :))

16. Khổ thân thằng bạn chắc tại tôi máy cùi và lag cầm Soul của bạn pk gà quá, nên lúc bạn pk hay nó lại tưởng bạn auto ý mà :)) Pk hay quá cũng là 1 cái tội đó =))

17. quay full thì sợ lộ ak con chó.thôi các con ko phải sợ đâu cứ bật auto để các bố quay lấy tư liệu để *** mẹ chúng mày.

18. Đé o bao h có cái vé cho lần sau xem miễn phí đâu con à :)) thử tố bố lần nữa xem 1 là m đi tù 2 là bố chứ đ éo có vé free cho loại ngu đâu con à :))

19. Cái bọn ăn hành + *** thay cơm như chúng mày muôn đời đé o ngóc nổi đầu đâu.
    Còn chui rúc dài dài :))

20. Chứ bạn đang chui rúc bên nào vậy nói ra không biết ngượng miệng hay sao

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi