Góp ý Số lượng acc / 1pc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NguyễnHải90, 15/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mỗi IP 5 acc hợp lý

2. cài máy ảo bằng phần mềm gì bạn nhỉ?
    và từ acc thứ 5 có được hưởng 35% ẽxp khi mới rs cũng như đánh ra zen ko bạn nhỉ?

3. như thế k rủ rê đc ae khác chơi game này, Fan tính cả rồi anh, có 4 acc, muốn đủ team phải lôi ít nhất 1 ông nữa vào để nghiện cùng, thế mới tăng được thu nhập =))

4. đồng ý 1 acc/1pc là hợp lý.^^

LONGplus thích bài này.
  5. fan đã xem và ko noí gì

6. Ok

7. Ông ấy nghiện xong lập hoặc mua thêm 4 acc cắm riêng

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Anh em tư vấn oằn tà là vằn quá, nếu đã giới hạn 20acc/1ip thì nên cho log 20 acc/1 máy luôn cho nhanh. ss15 thì đề xuất 10acc/1ip/1 máy ;)) . Vậy suy ra cày rác log 50 acc thì cứ mua 5 máy + 5 đường truyền.

9. acc 1 ip có lý do cả chứ k phải bỗng dưng đâu

10. Anh em tư vấn dị quá, cho giới hạn 10acc/1ip thì nên cho log 5 acc/1 pc luôn cho nhanh. ss15 thì đề xuất 5acc/1ip/1 máy. Giờ upto trước cũng được

11. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Chuẩn khỏi cần chỉnh có 8 chủng tộc mà chỉ cho patty 5 . Giới hạn 4 máy mà @ADmin ủng hộ và hướng dẫn cách cài sanboxie và máy tính ảo . Không biết các bạn nghĩ gì về cách làm như vậy .
    Sắp tới lại có thêm nhân vật thứ 9 , đáng lẽ phải ra luôn 2 chủng tộc mới để được tròn 2 tem patty .
    Cái này nữa anh em lên suy nghĩ , ok đồng ý admin cho 1pc/4acc , đáng lẽ phải ép buộc PT 4 loại chủng tộc khác nhau để ép nhiều người phải cho các chủng tộc khác nhau cùng tiến bộ .
    Như anh em vào game thấy hàng loạt bãi cả nhóm có 5elf , 5DL.... nói chung chốt hạ 1 câu @ đó là cách @admin ủng hộ anh em buôn bán

12. lên SS15 dc cả exp party khác IP nữa cớ........................ rồi lại tìm người khác IP pt :D

13. đề nghị admin @fantasymc hạn chế 4 acc /1 pc
    và 8 acc / IP đường truyền mạng

14. chó được thả rồi à?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi