Góp ý Số lượng acc / 1pc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NguyễnHải90, 15/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đầu tiên, e cũng như toàn thể ae xin cám ơn sếp @fantasymc vì những thay đổi vừa qua, sự thay đổi chứng minh ban điều hành game có quan tâm và chăm sóc gamer. Một trong những thay đổi là 20 acc một IP, nên mình mạo muội đưa ra ý kiến về số lượng acc đc log trên một máy tính là 5 thay vì 4 như trước. Một số lý do có thể kể đến như sau
    1. Số lượng class khá nhiều so với 1 số tựa game nhập vai khác, ss15 còn tăng thêm class. Chính vì vậy nhiều gamer muốn chơi trải nghiệm nhiều class khác nhau đặc biệt với người chỉ thích train, tạo những hình ảnh đẹp cho nv yêu thích như mình.
    2. Một team cơ bản là 5 thành viên, một máy tính chỉ đc log 4 acc, điều này thấy hơi thọt phải không ae.
    3. Một trong những cái hay của game là pk, và cái hay nữa là MU đã tồn tại nhiều năm, point và skill và đồ của các class đã lên một đỉnh cao, rất cao, vậy nên đã pk là phải có buft vì vậy một team buft vừa đủ các class là điều rất cần thiết.
    Trên đây là ý kiến cũng như mong muốn đóng góp của mình, rất mong ae và sếp @fantasymc ủng hộ

2. ủng hộ 5 acc/1 pc cho ae tự thủ dâm

3. Mình cũng ủng hộ mong @fantasymc để 5acc trên 1 PC cho a e cắm tiện hơn

hunghdz thích bài này.
  4. 1 team nên cho 7 acc cho ae đỡ phải xin pt

5. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

về cá nhân mình cũng thấy cần thiết cho a e tự cày cuốc .

6. ủng hộ hẳn 10acc hoặc thích bao nhiêu cũng được cho ae tự xử

onghuyday thích bài này.
  7. nhất trí nếu 5 thì ngon làm thêm 4 con ef về cắm

8. Nhất trí, ủng hộ ý kiến 05/PC cho đủ team cắm thủ dâm một mình chơi :))

9. 1 team lên cho 7 acc
    1IP lên cho 7 acc
    Như thế hợp lý ad ơi @fantasymc

10. Tốt nhất cho cắm thoải mái ko hạn chế

onghuyday thích bài này.
  11. 1 ip 10 acc m, mỗi máy 10 acc thế là xong =)) đỡ phải bàn tán

Hunter87 thích bài này.
  12. 2-3 năm về trước a Fan có nói như này : để 4acc/pc là để ae tuyển thêm cho những người chơi 1 acc vào . Nên cái này chắc ko áp dụng đâu bạn.

Hunter87nghoandd đã thích.
  13. Thế thì máy của ông nào , và bãi của ông ý ôm cả :D

14. SS15 vipper đã nói sẽ bỏ giới hạn acc.
    Tuy nhiên nếu cắm từ 4 acc trở lên thì phải ngồi trông, vì thỉnh thoảng ngẫu nhiên sẽ xuất hiện captra, không nhập được thì dis. :)

15. Lên ss15 ko hạn chế acc log thì phải, với lại cài máy ảo đc mà

16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Ko cần biết s15 trước mắt cứ cho 5 ac để a e tự thủ dâm

17. Ae có thể thấy chẳng có ai là chơi 1 acc cả để mà vào cùng team 4 acc của người khác cả, lên ss thì vẫn do bdh quản lý và quy định như nào vẫn do Fan thôi

18. Mình cũng ủng hộ 5 acc 1 IP để quản lý cho dễ và đỡ kiếm pt vất vả, ks cũng chủ động. Nhưng cái lý của @fantasymc chắc là không muốn gamer tự kỉ, cần khuyết 1 vị trí pt để ae giao lưu tạo sự phát triển :)

NguyễnHải90 thích bài này.
  19. Tiếc là game giờ chắc ko ai chơi 1 acc, lại gặp ông nào chơi DL đi triệu hồi lung tung thì chán lắm

20. nguoidep thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi