Thông báo Sự kiện Vua sát thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế có phải xin máu cs của bố m k . K biết nhục lại còn đòi xin cả zen lữa . Đúng là chuột rách :))

2. Đã culi con lấy máu của chủ mày đi cho địch, ngta gọi là thằng ngu. Chết vì sĩ diện em ạ. Còn khoe ra làm gì hả em. Còn xin á, tao vẫn đi xin mà, không có thì đi xin, thằng nào ngu bệnh sĩ thì chết, oai cl gì.

3. Trình bầy với anh Fan ý em ạ, trình bầy với thằng Minh Bầu ý, rồi nó xin cho chứ trình bầy với t làm gì.

4. Khổ như 1 con chó thí cho miếng sương nào là gặm lắm gặm để khổ thật :))

5. Khổ cũng *** phải đi culi liếm đít nâng bi em ơi. cái loại như mày đến cái acc *** có mà chơi chủ nó biết nó *** cho cầm acc đâu.

6. Khổ chả biết bjo chủ ác mấy thu ác về để mấy con chuột nhắt đc ra khỏi gầm trạn nhì :))

7. nói vs hoan đầu đất làm gi bạn , để nó rúc đi :) ,kg bán dc ac còn rúc dài :))

8. hoan vê lốc k rúc đít marada để quay clip hành ambu đi =)) lâu lắm k đc xem rồi

9. hay làm cái bẫy chuột đi bạn . :))

10. góp ý cho tốp 10 của tốp sát thủ . chứ có 3 hay 4 tốp thì cánh hàng víp chiếm lợi thế hơn .. còn cánh X5 dưới 100k pont lại chả đc điểm đạt tốp ... để đc nhận thưởng cánh cấp 4 đeo
    em xin góp ý

11. ý kiến cc
    bẻ mẹ mấy cái răng vẩu jo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi