Thông báo Sự kiện Tết Đinh Dậu 2017

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi chủ 2 nhân vật tên Dream2Club (có 20000 point dư) và Cassanda (có 32960 point dư): trả giá 42960 điểm đấu giá cho vũ khí Nỏ quỷ khảm 5 dòng tấn công socket khuôn 5 giống nhau Lửa Sát Thương Lever+14 của chủng tộc Elf

2. TOP NÀY CÓ PHẢI ĐẤU GIÁ ĐÂU

3. @saivado1 bác cho em hỏi. Ví dụ em có 10 acc thì có được tham gia đấu giá 5 vũ khí khác nhau không ạ. Hay mỗi sdt đăng ký chỉ tham gia dc 2 acc ạ. E hỏi cho chắc ạ :)

4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Không có quy định nào ghi 1 người hay 1 sdt chỉ được tham gia đấu giá 1 món nhé lên thoải mái.

melodyzegansaivado1 đã thích.
  5. @saivado1 cho mình hỏi mỗi chủng tôc chỉ được 1 vũ khí siêu socket hay là mỗi chủng tôc đươc quyền đăng kí hết các loại vũ khí siêu socket ví dụ như tộc MG có mấy loại vũ khí như mệnh kiếm. bá vương kiêm, gậy giác đấu , tinh kiếm, vân và vân.....mỗi người chọn 1 loại được không,

6. Chủng MG đươc một vũ khí SSK thôi . bạn chọn cái nào thì chọn

saivado1 thích bài này.
  7. Tôi chủ 2 nhân vật tên KieuNukr (20k du) và zHongHaz (có 30k point dư): trả giá 40k điểm đấu giá cho vũ khí (thien phong kiem) khảm 5 dòng tấn công socket khuôn 5 giống nhau( 5 lửa k5) của chủng tộc dk

YeuVoNgo thích bài này.
  8. saivado1

saivado1 SuperMan

@melodyzegan: Bạn có thể tham gia cho rất nhiều nhân vật trong account cùng lúc bởi 1 hoặc nhiều ID diễn đàn đại diện, một số điện thoại có thể đăng ký đấu giá cho nhiều hơn 1 đơn (2 nhân vật) nếu số đó là số đăng ký account của các nhân vật đem đấu giá.

Miễn một đơn đăng ký (2 nhân vật) số điện thoại phải cùng chung là một số.
    Và 2 nhân vật đã đem đấu giá thì không được phép tiếp tục đem đấu giá cho đơn khác.

@abinh: Một đơn đăng ký (2 nhân vật) đem đấu giá được lựa chọn tùy ý bất kỳ vũ khí socket nào của bất kỳ chủng tộc nào mà bạn thích.
    Nhắc lại: một đơn gồm 2 nhân vật chứ không phải 1 nhân vật bạn nhé!

@Lai La Anh: Bạn vui lòng hãy đọc thật kỹ quy định, hướng dẫn và phiền bạn đăng ký đấu giá tại topic: Đăng ký tham gia phiên đấu giá 7 vũ khí siêu socket

Nhật Thăng, YeuVoNgoabinh đã thích.
  9. Dân chơi là đây chứ đâu. So hand luôn mới sợ :-ss

10. @saivado1 tôi có 2 ních ở 2 Sdt khác nhau Nếu dùng sdt nhắn tin đăng ký có được không

11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

chuyển về 1 sdt đi cho dễ đúng luật

Whitesandsmeomeo đã thích.
  12. Theo quy định chắc là ko rồi, đồng chí phải đổi sdt :)

meomeo thích bài này.
  13. * Chú ý:
    + Số điện thoại đăng ký hai account của hai nhân vật phải cùng một số.
    + Mỗi cặp nhân vật chỉ đấu giá cho 1 món vũ khí.
    + Thời gian: các bạn tuỳ ý trả giá cho món đồ mình thích trong topic này, hạn cuối là 24h ngày 6/2/2017. Qua thời gian đó sẽ khoá sổ và tổng kết. Không chấp nhận sửa (edit) bài viết.

14. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

@saivado1. Xem check acc: nguyenbao Char: Emperor đổi cash trong event mà ko nhận đc wing4 với

YeuVoNgo thích bài này.
  15. W4 mà lv1 có khi cũng chả bằng w2,5 ấy nhỉ

16. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

@saivado1 Chỉ có 7 vũ khí cho 7 chủng tộc nhưng mình theo dõi thấy phần tổng hợp những ID đầy đủ thông tin hiện tại đang có 19 người (như vậy chắc chắn có 12 người thua cuộc). Trong khi quy định thắng cuộc là người có số điểm cao nhất, duy nhất và đấu giá sớm nhất.
    Nên chăng BQT tách riêng thành 7 chủng tộc sau đó chỉ cập nhật thông tin của người hiện đang trả giá cao nhất cho món đồ của chủng tộc đó như vậy anh em đang tham gia đấu giá cũng tiện theo dõi và tính toán để phát giá tiếp theo.

Hoàng Việt, theclub7989Boy8xHD đã thích.
  17. Sao a Fan lại đăng những người đấu giá công khai vậy???

thanhdong2017Hà Tây AET đã thích.
  18. tránh gà gỗ mổ gà thật

19. a ơi cho em hỏi : e đang ký 2 acc đấu giá rồi bây giờ em muốn sửa thông tin 2 acc đấu giá và thay vào 1 trong 2 acc có được không ạ

thanhdong2017, melodyzeganYeuVoNgo đã thích.
  20. saivado1

saivado1 SuperMan

Cám ơn bạn đã góp ý! tuy nhiên nội dung của bạn là một trong những nội dung tôi cũng đã đề ập chia sẻ tại topic đấu giá bạn theo dõi nhé:

yadhannaS thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi