8 về game Sự kiện đua top ngày

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Windy92, 24/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào anh em, chả là mình có thấy sự kiện đua top hàng ngày, vì muốn 1 lần lên top 1 chụp cái ảnh kỷ niệm mà không ngờ lại khoai quá, 2 lần thử dốc sức mà 2 lần top 2. Xong lần 21 là không tài nào rs được nữa, anh em có kinh nghiệm gì chỉ mình với chứ mình cũng nốc bùa các kiểu rồi, mình chơi từ 7h sáng, top 1 chắc cày từ 0h hay sao, tiện hỏi đua top tháng nếu top ngày rs cỡ 20 21 ăn bùa 200% mà exp đã giảm khủng khiếp sao ae lại rs đc nhiều thế nhỉ, hay ngày đua top tháng thì admin điều chỉnh exp ko giảm mạnh những lần rs sau như ngày thường.

LeQuyet987 thích bài này.
  2. Hóng exp

3. cái quan trọng nhất thì bạn lại không để ý, chính là bãi arena những lần cuối, Nếu bạn xin được 1 slot arena hoặc team kéo arena ngon từ lần rs thứ 16 trở đi thì mọi chuyện rất nhẹ nhàng
    21-23 lần luôn nhé, chắc mất vài cái bùa cho mấy lần cuối

4. Xin chia sẻ luôn là mình biết những cái đó, và để ý sẽ thấy top cao nhất 99% là 21 điểm, 22 23 thì mình ko biết, có lẽ có nhưng cực ít, bởi lẽ từ lần 20 đã rất đuối, từ lần 21 qua 22 team 175 bùa 200% arena mà exp 2xx k thì max kiểu gì đc, vậy nên max chủ yếu là 21 lần vì quá khó để max 22, và 21 thì ai sớm nhất là ăn thôi. Chứ happy time 21h ăn bùa 200 còn ko max nổi lần 22 nữa. Ít nhất với mình là vậy, còn pro chắc có bài riêng để max 21 nhanh nhất.

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

All các bùa là dc à

6. Là sao bro chỉ mình với, vã 3 loại bùa 50 100 200 cùng lúc cũng đc à

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Ai cũng vậy cả nhưng họ dc km % nạp thẻ và nếu là qb họ dc thêm 15% lữa khi họ ăn nhau bãi aren và chạy nhanh qua stadium phát chốt

8. hunghdz

Trước mình hay chạy đến 20 thì khó thở chút khi nên 30 sẽ rất nhẹ nhưng giờ luật thay đổi
    Fix từ 2x nên những lần cuối họ hay dùng những thuận lợi aren sta và bãi rakion
    Nhưng bạn phải ở bãi ổn chứ bãi ko ngon thì chậm nhé

9. Cảm ơn ae, mình tối qua rs lần 21 lúc 8h40 tức là còn chưa tới giờ happty time, sau đó định cố 22 mà ko nổi. 20 21 nốc bùa 200% mà ko ăn thua, exp lèo tèo mấy trăm k dù cho có happty time, sợ thật sự.

10. theo mình bạn lên đầu tư 10 dến 20 acc tốp víp nhất SV sau đó bạn đi aca từ tuần trước kiếm 2 bùa aca tăng ex rồi mua full Bùa 200 cày bãi víp rakion và víp arena đảm bảo có 10-20 acc tốp bảo kê team drop quái nhanh nhất có thể sẽ đạt được tốp 1

11. tụi nó auto rs, cắm cứ max là rs k ăn lại đâu chạy map các thứ nữa,

12. hunghdz

làm gì phải vậy bác
    a e auto rs thì chỉ chơi max thôi còn hôm chạy top tháng vẫn cần tay mà

13. Comment đậm chất đại gia, đóng góp thế biết nói gì giờ :))

14. Mình hỏi top ngày thôi, theo dõi thấy ae ăn top toàn 21 điểm, thỉnh thoảng có hôm mấy ông đó nghỉ thì top 1 lớ ngớ lại 16 17 lần ăn dc. Mình chơi từ 7h sáng nếu so ra cũng ko ăn đc ae nào chơi từ 0h thật.

15. hunghdz

uk khi rảnh tôi mới để ý cũng đúng

Windy92 thích bài này.
  16. Để auto max 400 tự kích rs ol từ đêm đến sáng ra chạy tay bọn nó cán bùa mà

hunghdz thích bài này.
  17. hunghdz

tôi biết rồi nhiều lúc bạn ko nên dc top 1 đú tren là vì
    bạn rs = người ta nhưng thua ở cái time rs nhé

Windy92 thích bài này.
  18. Thì đó, qua 2 thằng cùng 21, mình lần cuối 8h40 mà thua. ngta rs lần cuối sớm hơn

19. hunghdz

đấy họ nhanh hơn mình rồi
    nhưng cá nhân mình thấy phần thưởng quá bèo X số lần rs

20. b bảo xin cách chạy rs nhanh nhất mị :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi