Góp ý Reset Online

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi InCung, 6/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ý kiếm hay

2. ý kiến hay ,

3. HTLinh

HTLinh Cư Dân

like .... ms lúc lại vào đặt lệnh mất tg lắm..ngày làm tối có ýt tg ms vào game dkd

4. ý kiến hay, làm thế này ae k mất nhiều time để đặt lệnh, vẫn có thể yên tâm tập trung cho công việc mà game cũng k bị bỏ dở :D

5. Ae đã đồng lòng. còn lại chỉ chờ Fan

ngayhomqua890 thích bài này.
  6. Cũng từng có ý tưởng thế này.mong a Fan già xem xét tạo điều kiện cho ae.đặt lệnh theo số lần nhân vật đó đc phép rs trong ngày.

InCung thích bài này.
  7. vote phiếu nữa. Mong a Fan xem cho ae đặt lệnh rs~

InCung thích bài này.
  8. hoangnghia214

hoangnghia214 Tân Thủ

Vụ rs ol này ở chỗ nào vậy. sao mình ko thấy. Mình mới chơi lại mấy hôm. bận đi làm nên ko biết làm thế nào để rs

9. Bạn vào phần rs, dòng trên có đoạn rs ol trả thêm 6 bạc. Sau 20 p nhân vật của bạn sẽ được rs. Tích vào đó

10. Bạn nghĩ sao 1 ngày rs online đc 99 lần. Mỗi lần đặt lệnh phải 20p ms đc ra. Team mình k6 22p max +20p=42p với chị một ngày max cũng chỉ đc 27 lần. Trong khi ra trên 12 lần đã bị giảm exp ghê gớm rồi. Bạn nghĩ đâu ra giỏi vậy

11. Mình cũng tán thành cho bạn 1 phiếu. Nhiều khi bận không có time cầm đthoai. Tiếc nhất là những ngày sự kiện đua rs mà lẹt đẹt đc có 7-8 lần

12. được thế thì nvp đỡ phải đi mua :)))

13. Cũng là một cách để thúc đẩy game phát triển.

14. Mong sao giảm thời gian đợi là ngon rồi chứ đặt 20 p sau mí rs đx giảm xuống 5 phút thì đẹp quá :(

15. 6 bạc/ lần, 500 lần bằng 3 k bạc đấy bạn. chưa kể bạc rs. quan trọng là mình đỡ mất time ôm đt thôi

16. Quan trọng là đc việc. Chứ 3k nghe thì to chứ cũng hơn 200k chứ mấy

17. nvp giờ mua 9k5/1 con ae à =)))
    tổng rs onl + chi phí rs từ 0 tới 500 khoảng 8k =)))

18. ae lại ko biết. mục đích fan bắt 150 lần mới được rs onl là quấy bọn chạy nvp đấy

19. mình nói ở đây là nguyên bạc nếu RS ol 500 lần. Chưa tính bạc RS

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi