8 về game Rác Sever

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi idumuc, 16/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tao là tao bỏ phiếu để thằng chủ top reset lại cuộc đời, cho nó về cái thời cầm chuột chỉ món đồ mà nhặt rác trong giấc ngủ ngàn thu :))

Bạn rảnh thì đi mà tạo MU riêng rồi ở đó mà cân với bằng.
    Admin cũng là người, 1 ngày cũng chỉ có 24 tiếng, game giờ tự cân bằng rồi, éo cần bạn phải ý kiến để admin bận thêm. OK.

Mr Nô, onghuydaytungkute đã thích.
  2. 1, Tính năng cơ bản của MU là kiếm điểm kinh nghiệm EXP và vật phẩm game, chứ ko phải AUTO. Bạn đánh tráo khái niệm AUTO là tính năng cơ bản của MU là sai.
    2, Sống thụt lùi là việc để AUTO tràn lan, máy tự chơi với máy, 1 sever zombie, có xác mà ko có hồn.
    3, Những Game thành công nhất trên thế giới và tôi chỉ đích danh 2 Game online thành công nhất là LOL Liên Minh Huyền Thoại, Fortnite đều cấm sử dụng AUTO.

3. Game đó có bản quyền
    Còn hiện tại Game MU. Đang cố gắng hết sức...
    Và những thành phần phá hoại game đang nịnh bợ rất tốt

idumuc thích bài này.
  4. Tự thủ dâm tinh thần à?
    Admin là người, hay 1 ngày có bao nhiêu tiếng thì liên quan gì? Hay nhận thức bạn quá chậm mới nhận ra điều đó và nói cho cả thiên hạ biết?
    OK vậy tôi cũng đ..éo cần bạn ý kiến vào ý kiến của các thành viên, và có giỏi thì bạn khóa cả Forum Gamethuvn.net lại để các thành viên khỏi ý kiến.

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bố mày lại tọng ku vào mồm mẹ mày h =)). Mày làm kèo adm check sdt or ip của bố mày xem có bao acc nhá ? Chứ cái loại nghèo hèn như mày thì mãi vẫn ở đáy xã hội ko khá lên dc đâu con :)).

6. Đáy xã hội MU à
    Hay đáy xã hội việt nam thế
    MỸ BÊ ĐÊ

7. Xã hội mu thì tao thua mày
    Mấy trăm acc rác và tài nịnh bợ
    Chứ tài sản game tao chỉ dám vỗ 300tr thôi
    Còn mày... mặt hoa da phấn công nhân quèn

8. 300 tr zen à ? Chứ bán cả họ nhà mày đi cũng éo nổi 300k chứ ở đấy mà 300tr. Cái thằng công nhân quèn thất nghiệp thì ngậm mõm vào.

Thôi, cái loại người thích cào bằng xã hội như bạn thì nhiều lắm, tôi chẳng muốn tranh cãi đâu. tôi làm gì là việc của tôi, bạn chả tuổi gì mà đòi chỉ chỏ.
    Còn tôi nói câu cuối, về vấn đề bỏ hay giữ auto, đấy là giờ bỏ auto thì ai được gì ? Và ai mất gì ?
    Tăng tỷ lệ lên thì khác lol gì mấy cái game mu lậu bán box kundun trong shop dăm bữa là sập. Nói như đúng rồi.

9. Công nhân quèn thất nghiệp, ăn bám. Phá hoại game

10. tự nhận thức được vậy là tốt.
    Thêm bước quỳ lạy xin lỗi các anh rồi cút khỏi diễn đàn đi là vừa

11. Mày đang nói về mày à
    Thằng công nhân

12. Bảo rồi, tao chỉ phá trinh mẹ_mày thôi chứ game này có gì đâu mà phá

13. Nghèo hèn rách nát chỉ sủa bậy sủa đổng chứ đc tích sự gì. Vô học. Sủa ra 1 câu là thối rồi

14. Còn đâu thời aida2 ngồi nhặt rác . Hihi

idumuc thích bài này.
  15. Có học hơn hà là cái chắc.
    hà tuổi chó làm gì được đi học

16. Vô học

17. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Đời sống phải đi nên chứ ai lại thụt lùi vậy bạn top
    Thời buổi công nghệ rồi

18. bạn top thích quay lại thời k có wifi và dùng dt cục gạch có ăng ten ah

hunghdz thích bài này.
  19. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

sướng nhàn ko muốn . bạn nhỉ

ChimSunXoan thích bài này.
  20. Bạn nói mà ko nghĩ sâu xa rồi, người già rồi người ta bận việc chưa kể khả năng thao tác game đã kém đi rất nhiều so với người trẻ, bạn chưa chơi kiếm thế với võ lâm à, bên đó toàn người già họ chơi auto hoạt động đây, ở đây chính là người già dùng auto nuôi acc nuôi game, bạn đã xem lô acc auto bãi k3p8 của chú sơn chưa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi