Chú ý Ra mắt hệ thống hỗ trợ thành viên

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 5/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chào bạn,

Với mong muốn được hỗ trợ bạn NhanhChất nhất có thể, chúng tôi xin ra mắt chức năng Hỗ trợ người dùng trên diễn đàn, áp dụng cho mọi dịch vụ đang có.

Điểm đặc biệt:
    1. Bạn gửi yêu cầu, các admin hoặc cộng tác viên sẽ trả lời. Dù ai trả lời bạn thì các yêu cầu chỉ được coi là đã "Hoàn thành" khi admin xét duyệt. Nghĩa là, admin sẽ đọc mọi bài viết của bạn!
    2. Ngoài bạn và thành viên BQT có trách nhiệm trả lời, những thành viên khác không thể nhìn thấy bài viết của bạn, đảm bảo tính riêng tư cho bạn.

Cách dùng:
    1. Bạn phải đăng nhập tài khoản diễn đàn (nếu chưa có, xin vào đây để tạo)
    2. Bạn di chuột vào nút mở rộng trên cùng bên phải, chọn Trợ giúp

Một cửa sổ mới bật ra, dẫn bạn đến trang Hỗ trợ người dùng. Bạn đọc kĩ các hướng dẫn, chọn Dịch vụNội dung cần hỗ trợ.

3. Sau khi chọn Dịch vụ và Nội dung cần hỗ trợ, bạn sẽ được chuyển đến khung soạn thảo, tương tự như gửi chủ đề mới, bạn nêu đầy đủ vấn đề cần hỗ trợ rồi nhấn nút gửi bài.

Rất thuận tiện và đơn giản phải không? Hy vọng chúng tôi có thể đem đến bạn nhiều niềm vui và sự thoải mái hơn nữa @};-

Trân trọng thông báo!

Last edited: 7/5/14
  2. quá hay cho tiện ích mới thank ADM nhiều..!

3. Dòng Khiếu nại sẽ chôn vùi 1 cơ số anh hào đây :)))))

4. hay ghê. Như thế này trả lời chết chất lượng nhất

5. Thể nào hnay tự nhiên e thấy diễn đàn là lạ :D

6. 1 số anh hùng sẽ bị chôn vùi

7. quá tiện lợi! rất cảm ơn Viper

8. tiện ích này sẽ làm mọi thành viên thấy có hứng thú vs dd hơn.rất nhiều ý kiến đc đóng góp vs gt.đặc biệt thích nhất chức năng chỉ mình vs BQT thấy bài của mình.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  9. sao mình bấm vào chỗ tạo tài khoản báo lỗi là sao. nhiều lỗi quá

10. Thiên Thanh Hi

@0989293709
    Tôi đưa nhầm link chứ không có lỗi nào cả. Bạn phát hiện lỗi ở đâu mà nói diễn đàn nhiều lỗi?

11. minh muốn lập 1 cái ních mà khó lập quá. gửi tin nhắn xác nhận mà không được

dongfuongbatbai thích bài này.
  12. like + sêtsss

13. cái nay co vẻ hay đấy upppppppppppppppppppp

14. hay đó HT nhanh

15. DD bị lỗi cập nhập lại Gmail rất nhiều ae bị lỗi này và phải lập nick DD mới.

16. Thiên Thanh Hi

Đây không phải là lỗi, đây cũng không phải topic để bạn báo lỗi. Cảm phiền!

17. lý do vì những TP bên HDNN bạn là người lắm quyền bạn có trả lời TP của họ bao giờ đâu.hay chỉ có ae SS6 mới được bạn hỗ trợ còn ae Sv khác thì bạn coi như không biết ?

18. Thiên Thanh Hi

Hội đồng nhân dân không phải box để hỏi đáp, nó mở ra nhằm phục vụ chương trình khác. Nhưng do điều kiện chưa cho phép nên từ khi mở box thì chương trình ấy chưa được tiến hành.

Tôi quan tâm mọi anh em, có những việc tôi có thể vô tình không biết, nhưng đã biết thì không việc gì là không xử lý. Bạn có thể hỏi anh em tại các cụm xem khi họ tố cáo mod thì tôi có đứng ra xử lý hay không?

Tôi vì anh em mà làm 7 năm nay, đây là khía cạnh tình cảm, tình cảm là thứ bất khả xâm phạm. Bạn xuyên tạc tôi như thế thì mời bạn rời khỏi GamethuVN.

19. lại mất cmn sever HT rồi

Thông báo thế rõ chưa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi