Thắc mắc Quan trên bế Chinpoko rồi sao ông Giáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kendamilUK, 11/5/21.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Họ tố cáo có đúng hay ko mới quab trọng, chính hay phụ thì nó làm sao. Mà họ có làm gì bạn đâu, mà bạn chu lên như họ Nịt mẹ bạn thế :))

luongtheanh thích bài này.
  2. Ô thế m đang tự nói về mẹ m à :)) t thì liên quan gì m :)) đúng mà fan lại đe.o thèm đọc hả :))

3. Chú em rất hay cắn linh tinh nhá :)), cứ thấy người là chu lên, chắc đặc trưng của loài :))

4. M đọc lại xem mồm thằng nào dài ra vơ vào trc? Tao là tao ko biết m là ai anh anh em em con cu ah :)) bố của nợ :))

5. Tầm cỡ tao, cái loại cứ gặp người là chu lên như mày biết sao đc :)

6. Linh cu li hả con bố thằng sửa xe đạp điện chuyên cày thuê bú liếm

7. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

các bạn cứ vào mà sủa loạn lên thế này nhỉ? tôi chẳng may có dẫm nhầm lên đuôi các bạn thì cho tôi xin lỗi nhé! tại đuôi các bạn dài quá đã có tránh rồi mà vẫn dẫm phải=)) mà cà nà bím dạo này đi sủa thuê ghê nhỉ=))

8. Thôi về với tầm của m đi :)) tao ko rảnh đâu :))

9. Block vĩnh viễn hết đi autopk phải sử thật nặng tay :))

10. Nãy vẫn thấy arena là sao nhỉ

11. chịu khó lên arena quay video vs phá để các a có cái mà giải trí , vs động lực chơi game :)), dăm ba thằng tễu ở cái guild trộm cắp thì làm sao có tầm ảnh hưởng ở cái game mu này đc :)), quay nhiều, khóc nhiều cũng chỉ thể hiện sự cay cú. chúng mày còn phải cắm nonpk dài ngày nữa linh cẩu à ,< lệch là fang > , ( chích di ngôn của công mdr chủ soái newstar :)). ae chúng mày bỏ guild thoát guild để luồn lách , đổi tên báo bán ác rất nhiều rùi đó , cố ma kiếm cái bãi arena cho ae guild nó cày kéo , đời chơi game toàn rúc nonpk sủa ngược p20 *** khá đc :))

LONGplusonghuyday đã thích.
  12. cày được nonpk đ!t đâu, đi đâu chẳng bị săn cho như chó, ngày nào chúng nó chẳng tốn ít nhất 750b mua PA 1h cày 3BC 3 DV với hàng đêm rình mò sang K6 phòng 8 liếm trộm ít exp, ngày mất 1000b mà chúng nó kiếm được 50 tỉ exp kể ra cũng chát =))

13. Bế hết bọn auto cho game nó trong sạch hơn. Giống như covid ấy ko bế đi thì nó lây lan kinh khủng lắm

14. nge nói cháu FoxBG bị bế đi cách ly rồi hả ae, nghe nói cháu nó pk lịch sự lắm không auto mà ... ối giời ôi :D

15. Bạn này cmt đậm chất cay cú thế nhỉ, vấn đề của chủ tốp là autopk mà s laị xiên sẹo ltinh thế, chơi game để giải trí chứ k phải để cay cú, like cho chủ tốp giữ game lành mạnh trong sạch :))

16. đậm chất cay cú và đậm chất của 1 thằng cầy thuê :D

17. Túm lại : Bất lực :v

18. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

coi như lần này thoát thân. lần sau liệu hồn nhé các con giời

19. Khoá hết lại cho sạch cái hệ sinh thái . Fan ko làm dc thì game này cũng chả dc mấy năm nữa đâu

ngocquan14 thích bài này.
  20. game càng khó càng thú vị, càng có giá trị. cứ hack tùm lum thế này chả mấy lại tàn :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi