8 về game [Phượng Hoàng] Mình Xin Chia sẻ cách build 1 số class ăn PH cho AE

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LM_Olympus, 22/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _Đây là topic chia sẻ ,mong máy bác hay làm vì $ hay là Pro gì đó đừng bép xép này nọ giùm mình với.Nếu đúng Pro thì đã chia sẻ trước mình Rồi
    _AE nên đầu tư cho Class 1 set 4%gst 5% để chống chết và có phản damge để ăn PH nữa

_Đây là DL mình damge đều có buff là rate 9k9 , 3k5 thường vs 6k.. Luck , damge lên rất nhiệt tình nha.....
    _AE khi damge PH nên cho 1 Nvật dẫn quái xung quanh xuống sâu bên dưới tránh dồn quái khó chịu lắm :))
    [​IMG] [​IMG]
    _Đây là build elf buff đứng solo PH không cần núp.
    Elf mặc set 4%st 5% luôn :)))
    _Các class khác nghiên cứu share sau vậy :)))
    _Bùa 500poin,20% sthh , bùa máu 6k, Đại quỷ,Phượng hoàng cásh X rẻ bèo :))

Last edited: 23/9/15
    taimen, KhachPhongTranakaydontgo đã thích.
  2. Vẫn phải dẫn cả 1 tem lên kìa. mình tưởng tay không bắt giặc, 1 mình 1 đao lên băm phượng :(

3. 2 con thôi bạn kéo cả đám lên ăn cho lẹ damge DL vậy thì cần DL+buf là ổn định r,RF theo buff damge+PK thôi toàn misss =)))

4. eff buff như vậy lúc ph sắp đi có tự ăn dc không? và không cần mns có trụ dc không? dame ntn?

5. Bác cứ chơi cả sét 5 4 thế thì nói làm gì nữa =))

6. Bác cứ chơi cả sét 5 4 thế thì nói làm gì nữa =))

7. tính đi tính lại tiền mua set 4-5 thì .... :))

8. mình có acc đã xong Q3 pt với eff chua xong mà khi DK kill boss vẫn rớt nhiệm vụ nhưng eff k nhặt dc. cả pt lẫn bỏ pt đều k dc. phải cho eff kill có phải không các bác?

9. PH chết ăn BT mà,out ra cho elf tank thôi :)) PH damge elff buf mình còn ko chết đc ấy....cứ set 4 5 cho elff là ổn

10. set 4 5 bán lại đc bạn à,còn thuê ng lm ko có đồ xài,ko đồ bán thì sao?! toàn lừa dảo nữa chi = tự làm thôi

11. gần chết r out pt ra cho con ef nhặt là đc bạn nhá

12. bạn damge gần chết out DK ra khỏi sv luôn ấy @@,chú cho giết luôn thì của DK r!

13. ok tks.

14. AE đề phòng con cờ hó DK này đang đi canh sv PH hêt máu PK ks PH này : Quynhken[​IMG]

15. bác ăn 1 con hơn 10p nếu ra thì hên , nếu xui thì xác định :))

16. đương nhiên hơn xui r,10p hay 1p cũng hên xui thôi @@! xui thì 40 50c bt,mình cũng gần 20 r chưa ra này =))

17. minh đánh toàn 20>30phut 1con :))
    đánh đến con thứ 10 thì rơi :))

18. Đúng tỉ lệ 10%. có thằng đánh 20 con ko ra :D

19. Nhận làm thue lông ph k bạn

20. Mấy bác gấp làm gì, 27 này reset không giới hạn xong thì chắc lên ăn PH ko cần đầu tư nhiều đâu.

Cát Tỷ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi