Phòng Thú Tội

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Gia Bảo, 7/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thú tội là tôi đang có ý định mắc tội đây ^

2. biết tội j ma thú

3. có tội có tội

4. leroi123

leroi123 Guest

chao cac ban minh ten thanh hom nay minh xin thu toi cua minh 1 sai lam lon trong cuoc doi minh la 1 nguoi dan ong da co vo nhung tai vi minh co mau de trong nguoi nen ko khi nao kiem che duoc ban than cho nen da de con e vo xinh xan mup map ra roi chich va moi chuyen sau do da tan thanh may khoi qua hoi han cac ban ak

5. leroi123

leroi123 Guest

hom nay t xin thu toi thay cho thang ban mjnh co id tren dien dan la leduc ko biet leduc tam su voi toi hay thu toi voi t ma ban ay cam thay hoi han.ban ay noi voi toi rang sang hom qua di nhau ve lam vai ly ruu co ghe qua nha tim toi nhung ko co toi o nha va ban ay da la 1 chuyen ma ko ai ngo toi trong luc dang tung ruu ko kiem che duoc ban than va con de trong nguoi ban ay da lam tinh voi con cho cai nha toi va de no ra chich lia chich lia sau khi tinh ruu ban ay cam thay xau ho voi ban than va toi nhung toi ko tranh ban ay chi thay buon cho ban ay va con cho cai nha toi

6. a dù con chó ghẻ này dám bôi bác anh thế hả

7. rõ la buồn vì đánh lô

8. thu toi

9. ko thu toi

10. toi la nguoi khong co toi

11. thu tội là hôm qua đi hát có tay vịn

12. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Thú thật là đi nghỉ mát có ăn ghẹ:))

Một Nỗi Buồn thích bài này.
  13. thu tội hôm qua đánh vài con lô

Một Nỗi Buồn thích bài này.
  14. Mình có 1 cái tội là làm con nhà người ta có bầu rồi nhưng lại k biết nói chuyện với bme ngta ntn

15. hêhê chưa chắc đã chỉ có mơ nhé

16. h909ookikjh889k ik kii it8 8i98 i9i it9 9909 o90 j9 m i6m i kiti9iittio, o09

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi