Thắc mắc Phải chăng sv này đã có auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TomMai, 23/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Quan trọng là chế tài xử lý
    1 _ chứng cứ đầy đủ xác định abc, xyz sử dụng auto pk làm mất cân bằng game . Block acc auto
    2 _ thưởng cho người nào phát hiện sai phạm
    3 _ Mình có cách ko rs mà vẫn nhặt đc đồ như bình thường cơ mà nhắn tin cho a Fan thì a ấy ko trả lời.

Em Về Đithuongtv đã thích.
  2. ĐÃ Fix auto arena, Cảm ơn sếp Fan :x:x:x:x:x:x::x:x

Em Về Đi thích bài này.
  3. https://www.google.com.vn/amp/s/inf...nhieu-game-viet-mat-di-chat-rieng-115073.html
    Cộng đồng MU đã quá nhỏ bé so vs các game khác r. Ai yêu MU cũng thế thôi là kỷ niệm là tình yêu. Nó luôn đẹp trong ký ức ae chúng ta. Đừng biến nó thành hàng chục hàng trăm loại game web ngoài kia. Hãy kéo dài tuổi thọ của MU chứ đừng giết nó 1 cách nhanh nhất có thể. Hãy biết trân trọng và yêu thương nó. Hay cảm ơn @fantasymc vì đã níu giữ lại tình yêu của chúng ta.
    AE phải chạy ngược chạy xuôi để tìm ra 1 sv MU ổn định thế này thì mới hiểu dc giá trị của sv này.

4. Anh @fantasymc fixx ko auto arena luôn đi anh ới

5. Fix gì thế bạn

6. Ngày chủ nhật có theo pk bãi này,đúng là có auto pk thật.mấy con cave mìn văng liên tục

Nhật Thăng thích bài này.
  7. Cheat Engine càng ngày càng chống lại các anti nên việc fix là không thể...việc update hằng ngày, hằng tuần thì tốn kém time và chi phí nên tạm thời chơi với bão...ở đây rõ ràng là can thiệp vào game nên bảo không can thiệp là sai nhé! read write memory, hook cheat các kiểu con đà điểu... hên là còn chưa hack=)))...

8. Cái này có từ lâu rồi, 4-5 tháng trước lên Atlan2 P8 pk mấy con DL cắm rác về làng xong lại thấy move lên pk lại.
    Cứ liên tục mãi thao tác như vậy, chạy xa xa đuổi 1 đoạn là nó lại về tọa độ cũ train quái bình thường.
    Thêm cả map Atlans sau Tarkan thi thoảng thấy mấy dòng đường dẫn thư mục game dàn DL, MG nhặt rác chat lên @fantasymc =))

9. sao không hướng dẫn người viết auto là trong game có @macro =)) chứ làm thế này hỏng hết..

10. Guild vodoi luôn có những điều mà những người khác KHÔNG BAO GIỜ có được :))

11. khi bạn có tiền mua acc khủng hơn thì có auto đến mấy cũng chỉ càng sướng tay =))

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chiến dịch " Bàn Tay Sắt " sắp diễn ra, anh em xem kịch hay nhé :D

Nhật Thăng thích bài này.
  13. Nếu mà cứ auto như thế này thì có lẽ fan nên thêm tính năng off afk nữa cho ae họ nhàn. Đỡ phải cày kéo hay treo máy 24/24 làm gì cho mệt mỏi lại tốn tiền điện.

Nhật Thăng, Svenskahathuysan1 đã thích.
  14. Cái này cũng hơi khó cho Fan. Vì nó không can thiệp gì vào game nên chưa có chế tài sử lý.
    Fan điều chỉnh cái auto tích hợp trên game là sẽ hết cửa cho kiểu pk này mà

15. để lại DK khủng thế
    3 _ Mình có cách ko rs mà vẫn nhặt đc đồ như bình thường cơ mà nhắn tin cho a Fan thì a ấy ko trả lời.
    inbox ae cái này nhé

16. Nhiệm kì làm trung gian thì phải có chút đặc sắc, ấn tượng cho nhân loại chứ không nhạt nhẽo quá phải không anh em :))

hathuysan1 thích bài này.
  17. Thâm vãi :))

18. Khả năng bỏ hẳn aotu trong game luôn và MUHN lại trở về thời tiền sử đồ đá đồ đồng
    Nếu fix aotu thì speed sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa > Ef cave lại phế toàn tập chỉ buff thôi
    Song rồi anh em lại kêu sao mấy con cùi cùi lại cứ chiếm bãi ngon MG sẽ trở lại siêu cave
    P/s : cơ mà vẫn thích fix hết aotu để MUHN trở lại như xưa

BaoPhong1 thích bài này.
  19. bỏ auto thì ef phế toàn tập,MG,SOUL lên ngôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi