Percent complete: Season 6.4 GamethuVN

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi GangterMU, 19/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vinhvuive90

vinhvuive90 Tân Thủ

Mong nó đến từng ngày từng giờ quá.... :D

2. conduongmua

conduongmua Guest

Ngôi nhà tương lai,thank

3. Có rất nhiều điều và sự kiện xẩy ra khi up S6.4 lên
    mong sao sẽ cân bằng ( ngừoi giàu và ngươi nghèo yêu thích MU như em em nói mong GT hiểu cho)--->>(vấn đề Bá đạo quá sẽ ko hay)

tặng GT bông hồng cơ ah yêu GT rồi sao hjj
    rất vui khi làm quen với tất cả mọi người

4. chúc mừng MUHN sắp có bước đột phá mới
    tất cả các Set mới rất đẹp , nên cho ra thêm vk mới để hoàn thiện hơn
    tiện thể đây nhờ GT bán giúp cho tớ bộ đồ FLM TOP tháng 13 gst7% max op có 7 củ :)
    sẽ trích % cho GT :))

5. Không biết bản mới này combo của Dk còn dùng được không ! cứ sọc gió hoài chán DK quá :((

6. Cái New screen làm nhớ lại 1 thời 1.0...onion25

7. hay quá thank anh GT nha .

8. Anh Gang tơ ơi đồ QB đâu anhonion6

9. Đồ QB đâu nhỉ...?ta nhớ cái thời 1.0 train cả ngày cả đêm ks nhau sướng thế...!Chủ nhân của Ca_kiem chuyên phá Wuet BC chính là ta ...hehe

10. Chán quá, mỗi tội ko có sét nào mới cũng QB

11. Q_6789_Q1

Q_6789_Q1 Chiến Binh

Up cho một buổi sáng đẹp trời!

12. Đã cảm ơn: 90 *Tjn_Buồn*, --Franco--, Achiko, AnNyCuong1, Bá Vương ParkZ™, baibangboy, baongoc08, bigbang, bướngvl, byll, Caigith3, Cavalry91, Chém Gió No1, Chỉ Là Hư Vô, CucXinh89, cunghoanhip8x, doichoem, dongpk, ducthanh1985, Dung~Bum, Flash_HY, Game_Master, Hạnh Phúc Ảo, Hiếu Tuấn, hòa ca ve, hoan_PK, huongmec, HuyBom, huyts, ilililboo, IpKizDinoz, KEBACTINH, KenCoi, Kiệt_ThiếuGia, K_TomorRow, LadyKillerno.1, Ladyvodoi, lamkinhvu, Lặng Im, lehminh, linhlinhthe, Manh NT, Mr.Name, mr1met80, Ngày Trở Lai07, nghjahiep, ngochn1, ngovanngoc, NgôĐứcTuấn, Người Vô Hình, NguoiTinhPhu, NhiCongTuz, Online92, phivan, Play.Boy, QuangSot, RacingBoy, riverboom, Rồng Lộn, Rồng Thần, RongSanhBV, s0nr0me0, Scorpion, sieulucky, smjlodon, Số_Lô_Đề_, st0p.1cu0ctInh, supperstar, sword76112, ThanChet01, TheCatalys, Thiên_Mệnh, Tình Tan Vỡ, tìnk1Đêm, traitimmocoi, TrucAnhDai1, TrungGT, truogaka, Tùng Còi, Vì Một Người, Vì Đó Là Em, ViperMUHN, virutloves.exe, VnSoldier, Votjnh86, vuabongda, [Vip]Kent, [Vip]_Bảo Nam, ™─FaGiaChiTu─™, ►Cậu 3 Nghèo☼
    hót thế ước gì mình đc như thế

13. đồ mới là đồ sk thì sẽ ko có biến động lớn trong thị trường b s

Last edited: 28/6/12
  14. Vãn là con số 0 cho các set socket cho QB :)

15. NHìn đồ sk ảo và đẹp vê lù

16. ThutiCoi

ThutiCoi ๑۩۞♥HậnEmYêu♥۞۩๑

Chúc GT sớm đạt được nguyện vọng .

17. 1 câu nói hay ......

18. giá mà Cường ADMIN có cách suy nghĩ như bạn có phải là hay biết mấy ko
    gamethuvn đối với Cường là lợi nhuận cực cao để anh em đầu tư vào và đánh đổi lại là thân thằng nào thằng ý lo :(

Last edited: 1/7/12
  19. Không thấy bảng MT mới vẫn k có gì thay đổi ;)) ae dk lại cầm giáo nhé =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi