Hà Nội Ôn lại kỷ niệm MUHN xưa

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/5/17.

1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bạn khỏe không? Giờ còn chơi game không bạn?

2. Vẫn khỏe bạn ah :D, còn bạn mấy nhóc rồi?. Còn hành trình với MUHN thì nhiều duyên nợ lắm, Sau 1.0L nghỉ 1 thời gian rồi quay lại với SV Phục Hưng cũng đứng top và lãnh đạo LM lớn nhất được 1 thời gian, rồi đến lúc sát nhập Phục Hưng với Bá Vương thì lại nghỉ đến giờ được mấy năm rồi. ae cũ vẫn còn nhiều mà hiện nay đều toàn là lão làng của LM BaoKeBV nên mình cũng sẽ chờ 2 sv Vương Quyền - Bá Vương sát nhập để tham gia tiếp với ae.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Thì ra bạn chơi Phục Hưng bấy lâu nay mà tôi không biết :D Tôi vẫn chưa vợ con bạn ạ, còn bạn thế nào?

[email protected]BéMộngMơ đã thích.
  4. DL tuantung34 thời 1.0 có ae nào còn nhớ hay đã từng quen k nhi? tâm sự chuyện ngày xưa tí :D

Thiên Thanh HiBéMộngMơ đã thích.
  5. giữ giá hơi lâu đó bạn ơi, xuất đi thôi :D; tôi có 2 bé gái xinh xắn 5 và 8 tuổi rồi. Giờ tôi lại đang chơi game tiếp bên Bá Vương bạn ơi. Có một sự trùng hợp nhé, ngày tôi biết và gặp mặt bạn lúc đó bạn còn chưa lên mod, giống như lúc tôi quay lại chơi ở Phục Hưng gặp Dũng mod khi đó cũng chỉ là thành viên tích cực của forum, thế mà giờ trở lại bạn thì là ban quản trị từ lâu, còn em Dũng thành mod forum; riêng tôi vẫn là người chơi chân chính với niềm đam mê của mình. Thật tuyệt vời phải không ^^. Forum giờ ít tương tác quá, ae toàn chơi nhóm facebook vs zalo hết cả rồi.

6. Vãi già quá rồi còn gì
    Giờ dùng fb nào thế admin