Hà Nội Ôn lại kỷ niệm MUHN xưa

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/5/17.

1. Nhi có nhầm với chú Quảng Hải Dương ko giờ thì đúng là gần 6x

=DapVoMom=Bợm. đã thích.
  2. Trước mày còn gửi cho bố cái ảnh, mày khoác vai Long Holy. Quả tóc xoăn kính cận dầy cộp cái đấy post lên mới vip ;)) mấy cái ảnh ấy chưa từng post ở diễn đàn thì phải.
    Có cả chụp vs Hoàn Khiêm nhoem =)) rất tiếc là máy cái lại win ko còn. Không thì nổi ;;)

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

4. K Bảo thì ai, haha.
    Giờ này t sống ở Vinh, Nghệ An rồi. Có dịp vào alo, mặt mũi giờ gặp có khi không nhớ nổi ấy. 0973821166. Nghe nói làm VT à, t vừa nghỉ VT xong :))

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tôi nghỉ VT dc gần 2 năm rồi nhé :D, Nghệ an thì cũng hay vào lắm vì hay đi lễ ông Mười :D. Có dịp vào tôi sẽ gọi, ông ra HN cũng gọi nhé :D.

Nhật Thăng, GiadinhnhaaoBợm. đã thích.
  6. K dùng fb hay sao mà t vừa add thấy hoang sơ thế?

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Cũng lâu lắm rồi Nhi chỉ nhớ a ấy chơi char DK mặc mỗi bộ đồ cùi cùi và cái sw3 chẳng có gì nổi bật. Nhưng a ấy rất thân thiện và dễ gần. Nhi chỉ nhớ lúc đấy a ấy đã 5x rồi chẳng biết bây giờ thì ra sao

Bợm. thích bài này.
  8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có gì add sdt tôi, zalo cho nhanh =))

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  9. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Tìm mãi mới thấy mấy cái này vẫn còn nhiều lắm nhưng mà ko nhớ để ở chỗ nào
    có ai nhớ đây có phải phiên bản ? 1.0 hay ss4

[​IMG] [​IMG]

10. cty baoke xinh chao` ae ^^

11. Thiên Thanh Hi

@letunghd Gà ơi bạn không nhìn title Phục Hưng SS5 à :P

Từ khoảng giữa 2010 thì MUHN nâng lên SS4. Phục Hưng có đặc điểm luôn tiên phong về kỹ thuật nên một thời gian sau Phục Hưng lên SS5.

12. letunghd

Thời 2004 mình nhớ còn cái acc có nhân vật meoconxt. thời đó mình làm phòng net trong Cửa Lò nghệ an ( thời sever riêng ) nhớ mãi có bé tên thắm có acc tên nhân vật là thamlucky nhớ mang máng thôi vì mình mang tiếng chơi nhưng đi sâu về game lắm nhưng đầu tư acc kéo khách cô bé cứ tầm trưa ra log acc rồi kêu mình kéo. cho đến h mất liên lạc hơn trục năm cô bé là người Hà Tĩnh tính tình hiền lành ăn nói nhỏ nhẹ dễ nghe nói chung là hồi ấy mà là bây h thì :)) hic
    còn có lần chủ acc sieuchuoi, socola đi cùng một nhóm vào nhà mình thuê phòng và cầy dưới phòng nét mình còn bao nguyên phòng ko cho khách lạ vào còn bắt cài phần mềm chống troijan vs keyloger đàng hoàng. thời đó mình còn xin được một bộ ring tuy không giá trị nhưng đó là lần gặp có nhiều kỷ niệm vs đội cộm cán của Gamethuvn.
    và kỷ niệm vs cả thị xã Cửa Lò kinh hoàng vs mình :)) tiện đây có anh em nào nhớ quan nét Viên Đông, Net Thân Hoa Không ? Net Tuấn Hải nữa

Hoàng ViệtThiên Thanh Hi đã thích.
  13. Bợm. thích bài này.
  14. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cau @Online92 vào đây mà ôn lại kỷ niệm 1.0 đi kìa.Gọi luôn chú Khoa vào nữa đi:))
    Ôn lại thời nửa đêm dt reng reng dậy pk DK tốp 1 hồi đó đi nào=)).

P/s:rạo này TTH xuống núi nên thích ôn lại chuyện cũ quá cậu @Online92 ak:))

Bợm.Shinzou đã thích.
  15. Bachle hạnh Tây Ninh đấy á Anh

Bợm. thích bài này.
  16. Thiên Thanh Hi

Không phải bạn ạ, tôi đã nhớ ra là Hạnh Vy chơi ELF_NUA rồi. Ở topic này bài đánh số 28 có tag @tindt mà không thấy tindt vào xác nhận xem có đúng không.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/131679

Áa Đù, Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  17. letunghd

BoyZone9x thích bài này.
  18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chuẩn Elf Nua là Hạnh Vy chơi, cậu trí nhớ tốt thật đó. Cũng do mình chỉ gắn bó với MUHN 4 năm, khi sang chơi Võ lâm là đắm chìm trong Tống Kim nên cũng có phần quên đi nhiều.
    Hy vọng có 1 ngày nào đó sẽ có 1 buổi off vui, ý nghĩa như 2007.

19. Thiên Thanh Hi

20. Thật là khó để biết họ đang nói tới ai =)) Vì những cái tên họ nói đến không có ấn tượng gì :P Có nhẽ đây là những lời văn của cái ông @tindt nghiện nặng võ lâm truyền kỳ =))