Nơi báo lỗi và góp ý Vương Mệnh

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi ViperMUHN, 1/10/20.

1. Xem cái lỗi pet muun cái ad

2. -Vấn đề mở cho đặng nhập nhiều acc /1 PC mà giới hạn khi log acc thứ 5, lâu lâu phải nhập key
    Hậu quả :ko thể treo máy được, không biết khi nào bị đá ra dis..... ( Ít ra ads cũng fai cho đủ 5 acc làm 1 pt chứ)

3. slayer NVP k chơi skill đc admin ơi.

4. Trade dc màu trắng

5. lỗi auto nhặt đồ nhiều quá admin ơi
    ghi : hiệu chẳng hạn. thì các vũ khí +tuyệt chiêu nó nhặt hết ( cùng vần iêu)
    ghi Lông . các món cùng vần "ong" nó nhặt sạch

6. Anh ơi lúc em đăng kí account em sơ suất ko nhập sđt. Giờ em ko biết làm thế nào để đăng kí bảo vệ IP. Anh giúp em với

7. ADM ơi có cách nào mà đánh quái k hút nữa không ? chứ tiền mua mana bao nhiêu cho đủ?

8. Last edited: 5/5/21
  9. Font chữ ss15 so vs ss12 xấu quá

10. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

không xoá được nhân vật, không đổi được mk cấp 2, không sử dụng được mk cấp 2 để xoá nhân vật

11. @ViperMUHN MỖI LẦN BẢO TRÌ XONG ACC KO TỰ ĐỘNG AUTO Z ĐỂ ĐÁNH QUÁI

12. Không mua lại những đồ đã bán được nhỉ ?

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dc nhá.

14. ấn vào chô mua lại nó chả hiện cái gì

15. hoa1992

hoa1992 Cư Dân

2 nhân vật cùng 1 pt cùng bùa buff như nhau nhưng con DW đc 26k master còn các nhân vật khác chỉ đc max 22k máter mọi người biết sao trả lời giúp phát

Các file đính kèm:

16. lỗi ef búp . cú chủ pt trong nhóm thoát hoạc chuyển sv khác là eff búp đúng im ko búp mong adm fic

17. Cái hòm đồ sự kiện HAD đâu mất rồi a ơi

18. "Party cùng liên minh, tăng 10% EXP mỗi nhân vật party thêm, party khác IP, tăng 30% EXP mỗi IP, thông tin hiển thị chi tiết khi bấm TAB" party cùng liên minh hiện tại không +10% mỗi nhân vật, khác IP lại báo tăng đến 40% mỗi nhân vật khác IP dù nhân vật đó không hề cùng liên minh. Mong admin check và fix.
    Gift code friend thông báo trên trang chủ nhận được bùa phòng thủ và tốc độ 14 ngày nhưng tài khoản mình code nhập hôm 1/5 đến nay một tuần đã hết bùa. Mong admin check và trả lời.

Last edited: 8/5/21
    lehaianh1994 thích bài này.
  19. lehaianh1994

lehaianh1994 Cư Dân

Nạp thẻ hai lần đều báo lỗi . Mong ad xem xét giùm. Nt zalo k tl mong ad hỗ trợ sớm
    Acc: hung03

20. @ViperMUHN góp ý anh giảm bớt drop sv god xuống 100% so vs 200% hiện tại mình thấy sv đi quá nhanh đồ càng hiếm càng tranh giành thế mới vui . Và cho mình hỏi đồ thần đi sự kiện nào ra mà thấy anh em bán tràn lan tại chợ ảo