Góp ý Nỗi khổ của F

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranbadao, 11/10/22.

1. Cùng là tộc phế, ít người chơi nhưng các class phế khác buff web theo tổng poin đều ngon.
    Nhưng buff của F là buff tốc độ. Nó khá bất cập ở cái là ít poin, clone thì buff ngon nhưng càng nhiều poin càng vô dụng vì đã max tốc rồi. Mong anh @fantasymc xem xét đổi cho F kiểu buff khác. Hoặc đang max tốc 712 nhiều poin sẽ tăng thêm tốc, max 800. Hoặc dưới 100k poin thì buff 500 tốc, trên thì buff cái khác chứ k thiệt thòi quá ạ, dame F đã bé thì chớ huhu. Các tộc khách càng nhiều poin buff càng mạnh, F càng nhiều poin buff càng vô dụng :(
    Các tộc khác buff dame thường, chí mạng, hoàn hảo... hết rồi. Em xin đề xuất buff web F là tăng dame thuộc tính, chưa tộc nào có ạ.

Last edited: 11/10/22
  2. max agi cũng k max tốc đâu bro :v

3. F quá thiệt thòi ở ss15 để nghị cho F one hit quái tiếp =))

dungthuy28 thích bài này.
  4. đủ poin là thừa tốc nhiều mà ae

5. max 65k mơi dc 5xx tốc thôi,mã 712 mà :)))

6. mình đang top 1 F b ơi

ngayhomqua890DucLinh đã thích.
  7. top 1 thì b + dc 100k à ,sao lạ nhỉ ,chia sẻ bí kíp đi bác

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Max 65K có cộng cả phụ trợ mt cũng ko max dc. Muốn max speed chỉ có đeo nhẫn tăng speed, buà tăng speed thôi. Mà elf hay mà.

9. One hit cái lại Hot hit ngay ae ah :D

10. mới 45k gần max toc đây , đây là còn chưa có skil 4 để cộng vào tốc đánh đâu

11. Rồi ae chơi thương thủ đi cũng có khác gì đâu agi tốn nhiều lắm khổ lắm

12. =))) ơ thế các bác cộng điểm kiểu gì,e k nhớ rõ lắm nhưng k buff web e + 65k agi dc đâu gần 500,thêm cả mt4 vs vào 500 mấy,cơ mà chắc chắn 1 điều là e k thể lên tới 600 nếu k buff web :))) quá ảo,để mai hết buf web e chụp cho mấy bác xem

13. Elf skill ruby bắn 1 phát 6 dame, còn cả tỉ lệ ra thêm 1 dame nữa, mạnh vải lốn còn fix gì nữa anh em.

14. dùng full đồ tốc đánh nữa , cung bó tên ring pd , ngựa ma nữa

15. đấy giữa việc + mã agi mã tốc vs + mã agi + bảng mt và đồ nó khác nhau 1 trời mà các bro =))

16. Efl thì sang bên này có ai max tốc đâu.
    ^^
    Nói chung là bản này ko max tốc vẫn ks được mà.

17. e mới chơi lại mấy tháng thôi,nhưng giữa việc max
    => agi + ene
    => agi+ str
    => str + ene
    Thì agi+str đang cho dame cao nhất ,còn kb các bác top chơi tn.à mà top thì chắc đủ điểm max 3 cột luôn r nên kb dc :v

18. Chắc char Thuglife quá

19. chịu khó săn zmm, mua thêm bùa tốc độ là được ae ak

20. nói đến KS thì còn nhục nữa. Mang tiếng F e mạnh nhất pt nhưng dame có 50k/s :v . Tay thì ngăn, bắn thì chậm k thể ks nổi