Góp ý nhẫn biến hình & sv x5

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 0978312390, 24/9/22.

1. Kính gửi BQT MUHN !
    Cá nhân mình xin có 1 số ý kiến đóng góp sau nhằm mục đích cho sv phát triển mạnh mẽ hơn :D
    1. Nhẫn biến hình từ xa xưa đã có, tuy nhiên hiện tại chắc không có ai dùng vì nó phí mất 1 slot đeo nhẫn. Vậy ad có thể nghiên cứu bán các loại nhẫn biến hình này ở trong X, mua = cash, sử dụng = cách click chuột phải bên dưới túi đồ.. Thỉnh thoảng ae đi pk hay đi lượn lờ, biến thành bộ xương, con gà hay cái gì đó cũng hay.. Có thêm cái nhẫn biến hình về trần truồng ko mặc gì nữa thì càng vip ạ!
    2. Sv6 (hay còn gọi x5 cũ) là 1 sv giành cho người ít point, số lượng ng cũ chơi ở sv này khá nhiều, và người mới cũng sẽ chơi ở sv này. Tuy nhiên chỉ có 1 sv cá nhân mình thấy hơi ít, ad có thể ra thêm 1 sv non pk cho đối tượng này nữa thì tuyệt. Hơn nữa nếu có thêm map lãnh địa guild cho các anh em x5 riêng, tranh tài thi đấu thì game sẽ rất sôi động!

Nhân viên Thuế thích bài này.
  2. phòng non pk thì phòng nào chả như nhau cần gì cho x5 nữa mấy cái còn lại có vẻ ổn :))

3. phòng non pk kia thì không giới hạn point bạn à, ae yếu có train cũng khó ks đc

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bãi đầy ra có train hết đâu.

5. giờ ra sự kiện tân thủ thì vui nhỉ :))

6. Nhẫn biến hình đeo dc nhưng k oánh dc chiêu thức nào cả đâu

7. xưa có nhẫn người tuyết vẫn đánh như thường.

8. Bãi ngon thì đông người thôi, vẫn ks đc mà, cứ đem sum lên xem :))

9. X5 về ss12 mà chơi ngang x5 :))

10. Đề xuất admin, tay có 5 ngón, 2 tay 10 ngón, cho ae đeo nhẫn cả 10 ngón mới hợp lý

0978312390 thích bài này.
  11. Phương án 1: Okey
    Phương án 1: No :))

12. Phương án 1: Okey
    Phương án 2: No Ok :))

13. Biến thành con robo nhỏ đi pk đã nhức hết mắt rồi, giờ chủ thớt lai muốn biến thành con gà, con thỏ con bla bla nào nữa đi pk trong khi quái thuộc tính thì to, bãi thỏ thì hiệu ứng pháo hoa các kiểu và ko mất 1 slot trang bị, đề xuất này giải trí thì dc, nhưng áp dụng lâu tôi sợ con mắt của mình để dành nhìn gái về sau sẽ sớm nhòe mất.