Thắc mắc Nhặt đồ trong AutoZ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vanquish, 4/5/22.

1. Đặt mình chữ: ạ và ã vẫn nhặt Mũ Huyền Băng của RW =))

2. Thiệt không vậy ae?

3. tôi điền cả 5 acc đều chỉ nhặt qua tinh với chiến mã , ông ở trên bảo nhặt đồ khác thì chịu ko rõ , bạn có thể vào test

4. Tóm lại là làm sao mà ko nhặt rác chỉ nhặt linh hồn quạ tinh và chiến mã vậy ae?

5. map bạn cắm không rơi đồ Linh phong hạng 17 lên sẽ không nhặt thôi (vì có rơi đồ đó đâu mà nhặt).

6. mình đã test thì mới dám nói chứ đâu phải dạng ngồi chém gió , bốc phét , máp mình cắm là Dungeon 1 , Linh phong , linh phung rơi đầy à

7. Đơn giản thôi ae, nếu chỉ nhặt linh hồn chiến mã với quạ các ae cứ cài bình thường, sau đó trong hòm đồ mua bình máu trải đều các cột dạng cờ vua, đảm bảo ko nhặt rác chỉ nhặt đc 2 thứ trên

8. Quy tắc nhặt đồ đơn giản là các từ nối lại sau mỗi dấu cách là hợp lại 1 đồ và nó chỉ nhặt đồ đấy thôi ví dụ Linh + Hon + Chien thì nó chỉ nhặt đồ có 3 từ này , và không viết co dau , t viết vậy trả bao giờ nhặt đồ khác , có thế thôi

9. Bạn viết thế này:
    Th Lu n Linh H
    Qu Tinh Linh H

Last edited: 6/5/22
  10. Chắc lúc đấy ko rơi mấy đồ linh phong đấy :D

11. ferera thôi bác. còn dunggeon nó có linh phong nó nhặt ngay

12. Cảm ơn b, để m thử

Các file đính kèm:

Last edited: 6/5/22
  13. Dễ mà bạn , bạn ghi như này nhé :
    Qua Tinh Linh Hon

14. Chien Ma Linh Hon.
    sẽ thiếu 1 kí tự cuối cùng, nhưng mà vẫn nhặt được nhé

15. cày ở Nix, làm như các ae nói, nhân vật vẫn nhặt các đồ rác lung tung có từ gần giống, vẫn chưa có cách nào khác

16. Cày ở nix có từ "Linh " là auto nhặt quần áo rác Linh Phong, Linh Phụng bạn nhé

17. thế thì t ko rõ rồi, t đang cày ở duneon ko thấy nhặt linh tinh, chuẩn lắm

18. Đấy chắc hẳn là do map Dungeon cày mt không rơi nhiều loại đồ rác hạng cao nên b để auto như vậy là được. Map nix rơi rất nhiều đồ hạng cao mà tên lại còn na ná, kiểu như Huyền Trượng Đường Quang là ăn ngay từ Qua giống chữ Quạ, đặt H n thay cho Hồn là nhặt cả đồ có chữ Huyền hoặc Đoản Kiếm Lục Hồn ..., đặt auto là nhặt hết kín rương đồ :))
    06-05-2022 8-18-55 CH.png

19. Tôi cài như này và không hề nhặt linh tinh luôn
    Qua tinh linh ho
    Linh hon chien ma