Thông báo Nâng cấp Linh Thạch Errtel

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mg cũng max str à bác? nếu lvtt 51

2. Ở những MU nước ngoài lỗ 5 và ngọc 5 chỉ có thể có đc nhờ event đặc biệt từ admin. Ko thể train đc

quynhmnls thích bài này.
  3. Cái này mình không rõ lắm nhưng mình + max ene nhưng dame tt không lên tý nào nhưng đổi sang max str thì dame tt lên to vcl

4. M thử max str. Dame ko ăn thua

5. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

đã add vào rồi, anh em mua đi :D

6. Nếu vậy thì mình không biết ... ae thử hỏi xem có ai biết không ... còn mình + max str xuống uruck cắm dame tt lên rõ rệt luôn

7. Đấy là damage thuộc tính riêng biệt.
    còn damage bình thường thì theo chỉ số lvtt, éo liên quan gì đến mấy quyển sách hay đống str đâu, luyên thuyên đấy bạn ạ.

8. Tôi không luyên thuyên tôi thấy nv của tôi như thế nào thì tôi nói ... còn bạn biết thì có người hỏi thì bạn trả lời còn không muốn trả lời thì thôi ...

9. Luyên thuyên ý của tôi là hệ thống ghi luyên thuyên, không phân biệt cho người chơi rõ ràng.
    Còn bạn là người chơi, đương nhiên bạn không tìm hiểu thì dễ nhầm lẫn thôi, tôi có bảo bạn nói luyên thuyên đâu, đọc cả câu vào.

10. Làm thế nào để tăng Hạng cho Linh thạch, nhờ ae chỉ dùm

11. Linh thạch + nguyên tố cổ + bùa tỷ lệ và gặp con npc nó ở acheon hướng 12.00 thì phải rồi kết hợp được thì linh thạch lên thêm 1 cấp còn Tạck thì mất hết
    Chúc anh em thành công

hoanndevn thích bài này.
  12. Khe thuộc tính gồm những option j . ae nào cho xem tẹo dc ko .

13. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

nghiahyChú Gà Con đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi