Góp ý Mu thấy càng ngày càng nhàm chán

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trainamtu93, 19/4/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hà rẻ rách à :))

tungkuteEm Về Đi đã thích.
  2. 1 team của Đào Văn Hà hẳn 7 80 tr :)), xạo *** k có gì vui chúng ta k nên xạo *** =))

3. Giờ toàn thành viên đã trưởng thành, còn trẻ đâu mà suốt ngày đi tạo team pt như trước chứ. Thế nên 1 máy 4acc là đẹp tuyển thêm 1 mem, ko thì khỏi, cắm còn đi làm nuôi vợ con chứ.

mrdoan189 thích bài này.
  4. Chắc bỏ 2 số 0 còn tin được, nổ to lên tầng icarus thứ 9

5. hây hây

6. Thằng này chuyên sạo lol à :))

7. Cái tính năng Pt k ai nói . Nhưng cắm nhiều acc rác quá thì mình thấy nó loãng .

8. Alo alo. Ai thấy tôi vừa đổi tên acc diễn dàn khôg. Haha

9. Kể ra 1 máy log được 3 acc là đẹp, 2 acc bắt buộc phải pt với người chơi khác. Như thế game có sự gắn kết hơn

Bảo Vytrainamtu93 đã thích.
  10. Ko thấy, vẫn saker mà

11. Cứ bị thích câu này, mà vẫn đang dỗi

VuVoiVang thích bài này.
  12. ib a tư vấn nhẹ cho nào :))

DangTuyen thích bài này.
  13. Từ ngày ra trò spin thấy game nhạt nhiều

14. Trò spin pet à bạn :))

15. Không trò spin cờ bạc bịp. Toàn anh tài đã ra đi không 1 lời từ biệt

trainamtu93 thích bài này.
  16. Ghét dỗi luôn

17. nc là chơi chán chết mịa. quay lại đc mấy hôm lại ko chơi nữa. nghỉ từ tết đến h đél thèm ngó luôn mặc dù vẫn còn acc và đồ

trainamtu93 thích bài này.
  18. Có ai giống tôi ko. Bật màn hình chỉ để xem có dis ko log lại. Còn những chuyện khác ko quan tâm. Hứng thì vào rs cái ko thì vứt đấy. Thật sự cảm thấy mu đang nhạt dần

tocbacvjptrainamtu93 đã thích.
  19. ninkubi

ninkubi Cư Dân

Mình mới chơi. Bạn cho mình hỏi slot 35 có nghĩa là gì vậy? Trong game thấy cũng nhiều ng kêu tuyển slot 35 train mà ko hiểu mấy. 35 là 35k point hay rs 35 lần hay ntn?
    Với lại thấy nhiều ng rao mua full hòm card. Card ở đây là gì? Có phải cái card nhặt đủ 24-25 piece dùng để chơi mini game thẻ bài ko? Cái đó đâu có giao dịch được đâu nhỉ?

20. 1. slot 35 là những con dưới 150 rs hoặc dưới 30k point ( đại khái thế) hoặc nhũng nv nhiều pont có logo. khi mình pt họ sẽ đc thêm 35% exp skil / cày lever
    2. Card đúng như thế, còn giao dịch = cách party ném / nhặt sau đó trả zen/ngọc .

ninkubi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi