Góp ý Mong muốn anh Fan tiếp tục fix thêm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chiến Khói Lửa, 12/8/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dạo gần đây game có rất nhiều đổi mới cũng nhờ sự quan tâm của sếp fan mà game thủ nằm vùng như em rất phấn khởi. .. anh fix cái gì em cũng thấy hợp lí. Thậm chí là thiếu. Em xin góp ý bổ xung các mục mong muốn fix như sau. .. đồ cho đập 1 phát lên 8 không xịt phát lên 9 anh cứ cho tạch độ 2 nhát... sói 15 mua 20k tri ân 10k bạc mà skin xịt sói em thấy hơi đuối so với 1 siêu phẩm công thủ thời trang. Xịt không thấy thấm . Đồ hỏng chậm mà bọn nào đeo thần mà xịt phát buồn ngủ cả lên mới thấy ngỏm. .. cứ đến giờ đi trinh phạt là em mắc dần màn. Thật sự tiến độ rất chậm phát buồn ngủ. Anh bố trí làm sao xịt phát chết luôn là em càng mừng. Tiếp đến là mấy con thần mã. .. em tự test với con f 10k poin của em. Ra cởi trần quái k2 rỉa mãi mới hết hp. Trong khi người lại 1 đấm rụng mất chừng vài hp gì đó. .. không thỏa đáng tí nào. Em mong muốn như sau. Dùng sk đánh thì chết. Còn đấm chay anh cứ fix sao cho trong 10 đấm con tm rụng là đc. .. tiện mấy thằng đàn bà bị đấm tm bớt kêu đi. .. 500m cm chơi game khôg chuộc đc tm thì nghỉ m nó game đi. Khôg có tiền bày đặt chơi game. . Nghỉ đi cho nó khỏe. Khỏi ấm ức rồi lên cơn đàn bà. .. tiếp đến map đào ngọc. Map này em thấy rất rôm. Bãi x3 thường có acc top đào hoặc có bke cho đào. Theo em anh bố trí hết ở cửa ra vào. Toàn bãi x3. Cho game thủ tranh nhau đào. Pk. Hoặc muốn đào cũng không thể đào. Vì lối ra vào đông... tiếp theo đến quay đồ. . Quay lên 10 anh cứ cho xịt thẳng tay. Kích thích game thủ cay cú theo đó giá ngọc tăng. Cái này lại hả hê có lợi cho dân buôn cày rác. ..cung cầu. Tóm lại anh fix cái gì cũng ngầu. Sân chơi chung. ..đến ngày x exp mt. Anh cho 1 mục ngoài quản lí acc. Thằng nào muốn vào p 18 phải đóng phế mới cho vào. . Map đồ thần anh fix giới hạn. Bãi ngon hay cùi thì 1 nhân vật nhặt max 2 món trên 1 skien. .. chạy dv bc quá 8 người trong phòng anh cứ fix cho kẹt quái. .. không lên exp càng tốt. Thằng bào muốn có skin nhanh thì mua pa ra p thường mà cắm. Em xin hết

2. :) ko đc đâu

3. mất 5p đoc top pic chẳng ra gig..ước gì time quay lai 5p đó đã uống dc ly cafe

Hung86 thích bài này.
  4. Gắt quá :))

5. em thì không mong muốn thì hơn ngoài việc thứ 7, chủ nhật anh fan đóng cửa game, đóng cửa diễn đàn, đóng cửa luôn quản lý acc. Để anh em hoà nhập cuộc sống. Khỏi ảo game

6. Nhất trí với ý kiến của đồng chí. Theo tôi nên đóng luôn cả thứ 6. Chỉ cho mở cửa thứ 2 đến thứ 5. Cuối tuần còn lo cám bã lợn gà

7. Mông lung như 1 trò đùa ^_^

8. Dành cả thanh xuân để viết 1 cái top vớ vẩn!

GamethuQN thích bài này.
  9. Cái này hay này

10. Đóng luôn t2 t3 t4 t5 t6 vì ae phải giữ sức khỏe đi làm nuôi gia đình. Đóng t7 cn để ae còn chăm vợ con con cái.
    Mang tiếng map đồ thần mà mấy năm nay có vào dc được đâu. Pk liên khúc. Game nào thì NPH cũng phải cân đối anh em ạ.

11. mình nói thật cái dụ đập +9 ko xịt thấy hơi ảo . rồi đào toàn bãi 3 rồi ko có tiền ko dc chơi games . rồi úp đồ sịt thẳng tay rồi dân buôn .

nói thẳng cái tóp pích của bạn góp ý như cái củ lìn ấy =)). games fix như thế mình thấy ok rồi quá chuẩn rồi . bạn còn góp thêm 3 cái vụ này

chắc hứng cả lò gạch đá bạn nhỉ =)) . fan mà nghe bạn thì mu công sức bao nhiêu năm nay đổ xuống hồ hết lời khuyên chân thật :))

12. phí mẹ 5p cuộc đời =))

13. Fchatay rất thích bác

14. Nhà còn bao việc a Fan đóng cửa game luôn đi

15. fix xong game sập ko nhỉ ?

16. Sập luôn cho ae làm ăn :)

17. mông lung quá cho trận siêu bão giờ

18. Có mấy thanh niên mua skill tỷ giá 25 còn kêu đắt, với cả khoe 1 ngày chạy được 300 tỷ MT =))
    300 tỷ nhưng lúc nào cũng ngồi dí mặt vào màn hình, tay thì click chuột, xong não bộ thì căng như dây đàn, tỷ giá cũng trên dưới 20.

1 đằng bỏ thêm vài trăm bạc mua roẹt cái là xong, tha hồ cộng điểm.
    Bó tay...

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  19. Cái vụ đập ngọc hình như fix rồi nhé
    Cứ 8 lên 9 sịt liên tọi

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  20. Của nhà chủ tốp hết:D:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi