Mời Bác Fan vào cho 1 lời về SV Event nào.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vân Béo, 5/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Cụm server Event SS4 đã nâng cấp lên phiên bản Season 6 phần 3 mới nhất và đổi tên thành cụm máy chủ Hoàn Mỹ.
    Để vào chơi, các bạn cần làm 2 bước sau :
    1. Tải client chung mới nhất tại đây : http://gamethuvn.net/?page=taive
    2. Kích hoạt lại acc Hoàn Mỹ bằng cách đăng nhập quản lý account, rồi tìm nút Cụm Hoàn Mỹ để kích hoạt lại tài khoản
    Đặc biệt lưu ý :
    + Do mới nâng cấp nên có thể phát sinh lỗi bất thường, vì vậy trong 3 ngày chơi 9-10-11/9, các bạn tuyệt đối không giao dịch mua bán với người khác. Vì trong trường hợp phát sinh lỗi quá nặng, chúng tôi buộc phải trở về (goBack) lại Data trước để sửa lỗi
    + Rất mong các bạn phản hồi lỗi sớm để chúng tôi sửa kịp thời.
    + Hiện tại cashshop trong Hoàn Mỹ chưa hoàn thành, vì vậy các bạn sẽ phải mua cashshop trên quản lý acc. Toàn bộ số bạc trong cụm Event cũ sẽ được hoàn lại thành bạc trên Bank trong vòng 3 ngày tới.
    Tin HOT : theo dự kiến, cụm Hoàn Mỹ sẽ phải hoàn thành nâng cấp vào ngày 2/9. Do những sự cố khác nhau khiến cho việc nâng cấp chậm chễ. Rất mong các bạn thông cảm. Chúng tôi xin được đền bù như sau:
    + (A) Chậm chễ 7 ngày + 3 ngày hoạt động sửa lỗi tiếp theo = 10 ngày, mỗi nhân vật có thực hiện lệnh reset trong tháng 8 sẽ được cộng 1000 point dư
    + (B) Nếu nhân vật đó rs nhiều hơn 10 lần trong tháng 8 sẽ được cộng thêm 1000 point dư nữa.
    + (C) Ngoài ra, dựa theo số lần thực hiện lệnh reset trong tháng 8 của mỗi nhân vật, số point sẽ được cộng thêm tương ứng là : 1 lần rs = 20 point.
    Ví dụ bạn reset 100 lần, trong tháng 8 bạn đã reset tổng cộng 60 lần. Như vậy số lần rs hiện tại của bạn là 160 lần.
    Theo (A): Bạn được cộng 1000 point
    Theo (B): Bạn có thêm 1000 point dư
    Theo (C): Bạn sẽ được cộng thêm 60 * 20 = 1200 point (chúng tôi ghi rõ để tránh có bạn hiểu nhầm là được cộng 20 * 160 = 3200 point)
    Vậy tổng cộng bạn được 3200 point dư
    + 20 bạn đứng đầu bảng vàng cụm Hoàn Mỹ tháng 8 sẽ được tặng 1 siêu cánh mới toanh : cánh có 2 dòng hoàn hảo +13 theo chúng tộc.
    + Đền bù sẽ được thực hiện vào ngày 15/9

MUHN SS4 - MU Hà Nội kính báo.

www.GamethuVN.net

2. Vãi lúa anh em vào bả đê

3. ngon lành cành đào rồi

4. Hehehe . có Siêu W rồi hahahah

Như em rs trên 100 làn trong tháng 8 rs được 30 lần thì sao. ko còn ưu đãi nào khác ạ

5. emmama

emmama Guest

Heheh minh dc cai cáng moi ròi heheheheh

6. Mày được *** đâu. có top 20 đâu

Mong ADM cho 1 lời giải đáp. là sever hoàn mỹ sau này có được quy tụ cùng anh em ss4 ko. để còn xác định trước

7. Mấy ông ranh con cũng ol nhanh nhỉ @@ . Tranh thủ down cái còn vào game >"< đang ốm cũng phải bò dậy

8. Ko vào được game . dù đã làm đủ cách. adm xem lại

để bả tiếp cái Clien đó vào SS4 lần nữa xem được ko

đã làm :
    tải clien . giải nén.
    1 . chạy mình client ko thấy sever
    2. hôm cái ADM cho link mình bả vào SS4. (ss6) . mình bả tiếp cái client mới vào cũng ko thấy sever
    3. bả cái client mới vào cái ss4 đang chơi cũng ko thấy sever. là sao adm

Dc rồi hehehe .

9. không có phần mềm dowload nhanh dow nâu thật

10. Thoát ra vào lại thì lại ko có sever
    Shjt VCC

11. Báo lỗi: Acc CarlBra nhân vật: HoangHuy
    Skill master chưa đc cập nhập
    HoangHuy đã lv 400 mà đánh quái k đc kn master, toàn báo là ở cấp độ cao nhất, mong adm sửa lỗi

12. không đâu kung ơi vì ss4 up thành Thiên Mệnh mà ( Thiên Mệnh ra mắt tháng 10 đó)
    còn sv event là Hoàn Mỹ rồi đó.

13. Uh nhi? con van de do nua.sau nay co dc tai sinh tro ve ss4 ko la cau hoi lon nhat can co loi giai dap;))

De Nghi Admin nen co cau tra loi cho anh em vi hau het Ae choi Event la muon kiem chut point du de 1 ngay nao do se quay lai Tan Sat Ss4:x

De Nghi Admin nen co cau tra loi cho anh em vi hau het Ae choi Event la muon kiem chut point du de 1 ngay nao do se quay lai Tan Sat Ss4:x:>

14. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Có câu trả lời cho Vân béo rồi nhé.

15. Close Toppic nhóe :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi