Mời Bác Fan vào cho 1 lời về SV Event nào.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vân Béo, 5/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SeeLells ở Như quỳnh sao mình không biết là thằng nào nhỉ

2. đã chơi được máu lồ đâu .............. nản vãi cả llllllllllllllllllllllllllll ra :))

3. Event đã đóng cửa. kiểu này lại quay về ss4 cầy tiếp 60skill vậy.

4. nó là thằng Quyền đựng ở bên hành lạc chứ đâu .........................

5. đến ngày hôm nay thật sự thấy mệt mỏi rồi đấy mấy anh ah ! lên mạng chỉ biết vào chém gió với mấy anh cho vui thôi . giá mà ADM cho 1 lơi khích lệ để động viên gamethu thì đẹp đúng không các anh ? giờ gamethu chung 1 câu là : Chán + Ngán + nản :(

6. chuẩn đới nhưng đằng này đâu có được lời khích lệ nào ......... Đầu tư bao tiền để rồi bị xù nản quá

7. Công nhận admin cứ im im thì cũng nản thật :(

8. amyeu2

amyeu2 Chiến Binh

Ko biết mọi người như nào chứ tôi đầu tư tâm huyết vào cai sơ vơ ơ ven này hơn 10 triệu VND rồi. tiền thì ko tiếc đâu nhưng ức chế. mất tiền mà vẫn dc chơi thì ko thành vấn đề, nhưng đàng này thi........... kể cả đóng cửa SV thì ADM cũng nên nói 1 câu để anh em ko phải chờ đợi vô vọng như này..
    thật sự đến giờ này tôi thấy chán chơi lắm rồi vi ADM ko có chách nhiệm với tôi nói riêng va với anh em nói chung. đến anh VÂN BÉO có uy tín vậy mà nói còn chưa thấy hồi âm thi............... thật là VÃI CẢ LUYỆN rồi. đi ngủ và quên di MU thôi

Ko biết mọi người như nào chứ tôi đầu tư tâm huyết vào cai sơ vơ ơ ven này hơn 10 triệu VND rồi. tiền thì ko tiếc đâu nhưng ức chế. mất tiền mà vẫn dc chơi thì ko thành vấn đề, nhưng đàng này thi........... kể cả đóng cửa SV thì ADM cũng nên nói 1 câu để anh em ko phải chờ đợi vô vọng như này..
    thật sự đến giờ này tôi thấy chán chơi lắm rồi vi ADM ko có chách nhiệm với tôi nói riêng va với anh em nói chung. đến anh VÂN BÉO có uy tín vậy mà nói còn chưa thấy hồi âm thi............... thật là VÃI CẢ LUYỆN rồi. đi ngủ và quên di MU thôi. :-h:-h:-h:-h:-h

9. Chán ngán cái cảnh này :-s
    BQT làm ăn như trẻ con, dù không up được thì cứ nói 1 câu cho anh em yên tâm, chứ ngày nào cũng thức đêm ngày chờ open, hài

10. Đang yên đang lành, Cắm Mảnh sành vào đít.

11. Có ser HMy rồi mỗi tội chưa chuyển acc từ EV sang HV
    ETmin cố gắng đến cuối tháng nhé :))

12. Ai là chú hả
    Thằng bm không biết đọc hả sao ăn nói không suy nghĩ vậy

Ngu tỏ vẻ nguy hiểm

13. làm gì có Hoàn Mỹ hả a đấy là Phục Hưng đó chứ e tải 2 lần cái client đó về nhưng toàn la PH thôi :D

14. Thôi thì chém gió chờ độc lập ;))

15. bay lên nào cho ADM vào ý kiến

16. emmama

emmama Guest

Ae ra Uppppppppppppp tiếp baeng SS6 đi kìa ????????????????????????????????

17. có *** đâu mà ra uppppppppppppppppppp hả cave toàn la phục Hưng thôi.

18. emmama

emmama Guest

Ngu ra mà xem UPPPPPPPPPPP dc rồi mà không tin ra doc lai đê lại bắt UPPPPPPPPPP tiếp nè Nâng cấp cụm Event và đổi tên thành cụm Hoàn Mỹ. Mời bạn tải Client chung của Season6 tại đây : http://gamethuvn.net/?page=taive .

19. nói năng cẩn thận . ông anh của anh đấy .:-"

20. Thế đã có ai vào chơi đc chưa, chưa kịp up về là phải đi làm rồi.
    ai vào đc úp ảnh lên cho ae coi cái đi xem thế nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi