Mời Bác Fan vào cho 1 lời về SV Event nào.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vân Béo, 5/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác có úp dc lên hay ko thì nói 1 câu để anh em ko phải mong chờ . Có bản ss6 của BV vs Phục Hưng rồi cứ thế mà cho em nó lên , h là ngày nào rồi mà hứa lên hứa xuống.
    đã chơi Event thiệt thòi bao nhiêu về time và kinh tế , cuối cùng anh em nhận dc cái ji toàn sự ức chế và những lời nói sáo rỗng sao . làm dc cái ji thì hẵng nói ko làm dc thì đừng có nói , cứ âm thầm mà làm làm xong úp lên có chết ai đâu , mà cứ phải thông báo này lọ , lọ kia làm cái ji cho mệt .

Bác đọc xong nhớ đọc luôn cái chữ ký ở đường link đi nhóe.

2. a Vân nói thế khác gì nói admin chỉ biết đi coppy >:)

3. Copy hay ko thì mấy bản kia gần như hoàn thiện rồi chỉ là những chức năng khác cần dc add thêm vào thôi . cứ tình hình cái bản ss6 như thế này chắc lên bản Alpha chắc đến đời còn cháu nó chơi chứ mình tầm đấy chắc cầm con chuột chỉ là điều khiển = ý nghĩ thôi.

4. zaidai124

zaidai124 Chiến Binh

1 ông trùm ở Evnt đã lên tiếng, vậy còn các Sếp sòng khác thì sao hay nói ra cho ADM thấy đi
    riêng về bẩn thân e kể từ khi chơi cái Evnt này đã đốp nguyên tiền Thẻ VTC va Mobi gan 1 triệu 7 Vê Nờ Đê rồi

5. >:). Vote cho các anh 1 phiếu. Anh em Event mà xong là SS4 cũng nhanh chóng thoai. Sẽ rút kinh nghiệm những thiếu sót từ Event mà ra SS4 ngay ấy mà. :x

6. zaidai124

zaidai124 Chiến Binh

O hay thế Cụm Evnt vừa hút Tiền này lại chỉ là con Chuột bạch thì nghiệm thôi ah`:)) =))
    Mình giám khảng định Evnt tuy ít người chơi nhưng lượng cashop va CR + TM tiêu thụ 1 ngày không kém SS4 tẹo nào đâu nhá

7. emmama

emmama Guest

Đâu tủ vào nó là 1 khoản tiền khá lơn đáy các bạn à .....vig theo mình biết thì Event toàn Đại gia chơi thôi ........mà nói thảng ADM lam ăn nhu the là ex đựoc UPPPP dc thì UPPP không UPPP thì nói 1 câu cho nhanh làm gì cứ phải POsss lên có vẻ Hùng Hồn lăm ..........

8. đề nghị anh em ko nói bậy và quá khích nhóe tránh tình trạng bị trảm nhóe :))

9. Hai ngày mất tiền cs và x2 oan .
    CHÁN và RẤT NẢN

10. zaidai124

zaidai124 Chiến Binh

Không phài bàn nhiều đứng đầu tóp đại gia Evnt la DK zDRaGOnZ ông ấy làm có gần 20m VND tiền thẻ Rs thôi Buồn đi

11. Hay hay hay
    Không cần nói nhiều. Chủ TP Vân cube đã nói cứ thế mà Up lên thôi

onion25onion25onion25

12. emmama

emmama Guest

Con đày Đại gia cậu à ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,vụ nay ADM thù hach đủ rrooif nên định xù Ae đây mà ..............................

13. Yêu cầu anh em đừng quá khích vì có 3 vị khách ko rõ lai lick đang bơi lội tung tăng trong pic này .

14. đầu bài em muốn nói lời xin lỗi anh va toàn thể anh em ngày họp Evens em không tham gia đc <em không muốn nói lý do vì tất cả sẽ cho là ngụy biện > Về chuyện evens up lên ss6 em và mọi người cũng sốt ruột lắm hoang mang nữa chứ . < liệu Evens đang up lên ss6 hay là đang giải thể cụm evens > Cũng mong ADM sớm có lời giải thích để anh em gamethu yên tâm chờ đợi . Cứ ImLặng không phải là 1 cách hay đâu mấy bác ADM ah !

thanhxsay thích bài này.
  15. Sao phải xoắn
    Chơi kiểu gì ta xoắn kiểu đó :))

16. Mình biết là các bạn đang rất suốt ruột nhưng do 1 số lỗi bất ngờ nên bán ss6 không up đúng ngày được mọi người vẫn đang có gắng để hoàn thành sớm nhất xin lỗi toàn thể anh em MU

17. Ai đây nhỉ :-? phải chăng là Clone của admin nhể

18. Anh ý đến từ HOA QUẢ SƠN :))

19. Hóa ra là con hỉ =)) cứ tưởng bác fan nhà mình =))

20. emmama

emmama Guest

Elbenandl cchus có biết là hôm đó bọn anh đợi chú lâu thế nào không?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi