Thắc mắc Mời a Fan vào giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Matuy, 7/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đọc qua mấy Top của bạn nay, mình nghỉ bạn top hoàn toàn đúng trong mọi cái. còn @fantasymc chưa trả lời bạn vì muốn điều tra ra ngọn ngành " Vì sao acc đang chơi, lại bị như vậy". Nói thật ra Game này @fantasymc cũng bỏ bao nhiêu tâm huyết vào để duy trì đến hôm nay và giờ này. Minh có thể ví dụ: Nếu Acc bạn Top có gía trị cao thì mình cũng nghĩ lại. Nhưng cái Acc không đáng là bao nhiêu nên Fan cũng không cần sờ mó đến làm gì.(nhưng cái gì của mình thì vẫn là của mình, dù game ảo). Câu trả lời này, nay mai sẽ đc rỏ. Minh cũng theo xem top này @fantasymc giải quyết như nào. Bạn chủ top cũng là thành viên lâu năm của diển đàn này, thì bạn ý thừa sức biết "đang nói và đang làm cái gì". Cố lên bạn @Matuy! không phải vì chơi game này mà sợ những người có quyền làm càng, làm hỏng hết tâm huyết của @fantasymc.

2. Chuẩn b ak...fan không bao giờ làm mấy việc vặt ý đâu...chỉ có con sâu làm rầu nồi canh thôi...hi vọng a fan không chê acc có giá trị thấp mà bỏ qua vụ này

Hunter87 thích bài này.
  3. Vào đọc bài mà ko có ý kiến ý cò cứ lẳng lặng rời đi thì ngta lại bảo thờ ơ, vô cảm ;))
    thôi thì up cho top :)

Matuy thích bài này.
  4. chưa thấy Fan xem nhưng Mod đã xem, up cho thằng em.
    Hi vọng mọi việc đừng lem nhem kẻo tội thằng em.

5. Tk ông a nhớ... kiểu gì cũng sáng tỏ a ak

6. VKL xoá tin nhắn zalo từ 2 phía :))
    Ảo tưởng vừa thôi bạn ơi
    không đồng bộ thì nó mất, đổi máy ko sao lưu cũng mất, tin nhắn zalo nó ko như tin nhắn fb

7. Đọc đc rõ bài ak b ? Đọc hiểu văn bản giúp mình nhé

8. Ngửa

9. . Cho thớt

10. Tk thớt

11. bợ đít lắm thế ??

12. Nếu không phải của nta thì làm sao nta giám đi kiện vs đi đòi công bằng !! và giám đăng bài suốt như thế

13. nếu không phải có vấn đề thì top này bị khoá lâu r a nhỉ

Hunter87 thích bài này.
  14. đến 1 ngày đẹp trời thanh niên cũng bị mất acc kiểu kiểu thế này thì tính sao nhỉ?
    không ai bảo vệ cho mình thì có còn muốn cống hiến nữa không?
    chủ top không đòi hỏi về giá trị của acc mà đòi hỏi về sự bảo vệ.
    không thì chẳng có cái topic này làm gì

tnt9xHunter87 đã thích.
  15. nói chung là đang có uẩn khúc ở đây nên mới ko khoá top được !!! nên vẫn cần 1 lời giải thích rõ ràng

16. Kỷ lục có top tồn tại hơn 1 năm và cũng tự chìm nên bạn cố gắng nhé, và cố làm lại cái sim cũ mà đòi thì nó có lý hơn :)))

Matuynghoandd đã thích.
  17. Làm lại sim cũng không giảo quyết đc vấn đề gì ý chứ

18. nếu đúng thì cứ kiện thôi, nhưng có những vụ án 10 năm mới tìm lại đc công lý :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi