Góp ý Mở thêm sever

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vì Một Người, 22/8/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình cũng hay bị Gui admin pk nhưng mình thấy đó là chuyện bt. Càng nhiều gui như thế acc và đồ càng có giá chứ sao, còn ai sợ bị PK cư Non pk mà cắm. chả ai động đến thân

2. nó pk hoài trong khi đó tớ có xin nó đồng ý rồi vẫn pk

có khi kéo nó rs xong nó uot nhóm pk bè nhè trên arena nhất là con pkx5pk hà sam sung cầm ấy

3. Hà sam sung vẫn chơi game à :)

4. Ăn cháo đá bát đến thế quả là ko chấp nhận được

5. KakalotHY

KakalotHY Chiến Binh

sao mà gop dc bên đó lvtt vaui trăm trieu bên này top moi co 140m..nhièu đồ giá trị khác nhau..ko thể goppj dc ý

6. Mở vận động chân tay tý , thực ra chơi sv HN cũng được , mà thiếu cảm giác lần đầu :)) chơi đc 4 5 tháng gì đó 2 năm trước

7. chơi cái loại non rs cày lòi mắt dc set +9 ko ex ấy nó mới nổi trội giữa đám đông :))

8. Bảo đội ngũ ad đầy tài năng thì đúng ,nhưng bảo ad tâm huyết thì chắc còn được vài người :333

9. giờ mở phải mở từ ss6 đổ xuống ,dễ cày ,dễ train ,ít cái mới đỡ tốn kha khá thời gian cày chứ giờ chơi MU cũng toàn trên 2x tuổi r

10. Giờ vẫn hóng cái phiên bản này của GameThuVN ,mặc dù chắc dự án này ngừng r

11. Chào người đẹp! Tên e là Trương Văn Nga. Char: Poseidon. Class: Đại Pháp Sư. Sever: Bá Vương.

12. Chào người đẹp! Tên e là Trương Văn Nga. Char: Poseidon. Class: Đại Pháp Sư. Sever: Thiên Mệnh. Sorry nhầm nhọt :D

13. Dám chơi dám chịu, chơi game mà sợ PK thì tốt nhất tạo Mu offline mà chơi

14. đáng lý ra tao cũng chả đá động gì đến mày đâu doãn à :))

nhưng mày đã cất công nhảy đổng thì tao cũng cất công đôi lời gửi tặng mày doãn à

tao gọi tên doãn là tao vẫn còn tôn trọng mày nếu tao gọi tên thật thì éo còn gì để nói :))

mày nói games sợ pk thì tải games off mà chơi tao xác nhận điều đó

và mày chơi games pk để xả treed tao vẫn ok

nhưng đm mày pk cl gì từ sáng tới tối đêm 3 4h sáng vẫn pk thì mày xả vào đâu

xả vào lmm à . đôi khi tao có kéo mày max lever và búp cho mày pk

mày cũng phải tôn trọng nhau 1 tý chứ đằng này uot pt quay sang pk mình luôn. thử hỏi hành động của mày

như 1 thằng mới làm 1 hũ keo con chó xong vào chơi games .

mày pk tao cũng kha khá nhiều rồi nhưng tao ko chấp

sao mày ko đè mấy ông tốp mà pk ấy xem mày còn sủa được câu nào ko =))

tao nói thiệt mày nên tôn trọng hàm răng của mày xíu lỡ may gặp ae ngoài đời thì lại có clip xem

mày có nghe nói đi đêm có ngày gặp ma ko :))

đường đường làm live tao còn xem cho chứ.... chứ thái độ lồi lõm thì xác định next =))

15. @DoanChiBinh d-m-m vào xem xuất tinh vào mặt nó cay cú quá cứ đổi cho tao là thế **** nào :))

16. có cay cú đ gì đâu mày . tao chỉ nhắc nhẹ thằng có tật giật mình thôi =))

17. úp 1 phiếu mở sv nào o:-)

vodanhho1234 thích bài này.
  18. Mày làm tao đang ** giật mình thật, tý nữa *** ko ra dc =))

19. 3 sever chơi còn ko hết mở thì ban đầu rất đông nhưng sau thì chẳng còn ai thôi chơi sever lâu năm đi :)

20. Mở thêm sever để các con rời cày rác kiếm ăn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi