Thắc mắc Mn ai thấy lequyet ở đâu bảo pm mình ngay nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jenny_detective, 4/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. À muốn biết có là 1 không hỏi luôn cả thằng @MiloOnly . đấy đã từng ae với LG xong rồi chúng mày vào hùa với CNB ra cả diễn đàn chửi nó. cần t lục lại đoạn chát đó ch xem lại k bgio a trung ơi lên pk a trung. nó cũng bị mõm dụ thôi. nhưng k bgio gáy như thằng LXCuong

2. Lỗi tại gamer thì sao Fan giải quyết đk. Có trách thì trách các ăn em thôi. Em cứ hở ra là các anh đớp. =]]

3. đấy cho xem cả lũ túm vào chửi nó h thì bảo a Trung ơi lên cứu em chúng nó xúc e. thật sự k ai làm được điều vi diệu như chúng mày. chửi ngta là chó này kia rồi chơi với nó thì k biết có cùng giống nòi không? ae diễn đàn 100% trả lời sai câu hỏi này kaka
    3.png 1.png 2.png

4. hoá ra nhận ra đồng loại :))

5. Ơ lâu lắm mình mới chửi bậy M1
    CNB thì liên quan *** gì tới chuyện này mà lôi CNB với Tb vào. Trước h vẫn tôn trọng ae TB dù ở 2 chiến tuyến, A Hà, A Tĩnh, A Phúc là mấy mình vẫn và sẽ tiếp tục gọi là anh. Cứ PK là phải thù nhau à =)))

PXTHANG thích bài này.
  6. Trung này là trung milo ngày xưa chứ có phải trung bây giờ đâu. Trung ngày xưa có bao giờ máu me đi pk đâu. Tôi là tôi khảng định bây giờ thằng cầm con eclik ko phải thằng Trung mà là thằng nào ấy :)). Trung milo không bao giờ nó gọi địch bằng bố và làm chó canh được. Ha ha. Những thằng làm được chỉ có cường giáo thôi

7. new star trả 5m cho nga ngố đi đớp của nó rùi nhồi máu đấy , bố lũ trộm cắp vặt hết vụ emperor lại đến cái w3,5 kg tha :))

8. à thế t nhầm. cứ nghĩ bị mõm dụ rồi. ngày xưa chơi thấy milo cũng ít nói. xứng đáng a zai mưa lắm. thấy thằng thiện thọt nó bảo theo LG cứ tưởng thật. thế giờ ông ý nghỉ game chưa. ngày trc cũng chơi với LG thân lắm nhưng lúc thái bình thân với NS là bị 1 bầy nó chửi như hih trên ý. mà giừ nghĩ sang LG thì cũng lạ mà k fai à

9. Ơ hay nhỉ ae CNB đã nghỉ game (ko PK coi như nghỉ vì trước giờ CNB onl là chiến dù có thua có thắng), mà cứ lôi CNB vào làm gì.

CNB pk với TB cũng xuất phát từ 1 số member gáy trên FB chứ để công bằng mà nói, tôi Thắng chủ Guild, a Vấn Versace, Vinh FoxBG, Mạnh MãNhanh chưa bao giờ chửi mang tính xúc phạm đội Vịt super, Tĩnh Kubin... cái này ai là người trong cuộc có thể kiểm chứng.

CNB bán acc là do có mâu thuẫn cá nhân giữa 2 lãnh đạo 2 guild (cụ thể a Vấn và Kai LG), bán nghỉ là nghỉ, ko PK lại đồng đội và ko tiếp tay cho kẻ thù, rút lui khỏi cuộc chiến ko kèn ko trống, có vài đối thủ mỉa mai cũng chẳng quan tâm; một số thành viên tâm huyết của Guild vẫn chơi cùng và sinh hoạt trong LGMU là điều bình thường, cày cuốc hay xin xỏ gì ai mà gọi là rúc; và chuyên nghiệp thì khi đã trong 1 Guild chiến đấu bỏ qua xích mích cho nhau cũng là chuyện bthg, như Meesi và Ramos, đấy ng ta gọi là đàn ông.

Chả hiểu bợ đi.t nâng bi định nghĩa như nào mà các thánh lạm dụng sử dụng nó quá :)

ngayhomqua890onghuyday đã thích.
  10. Còn CNB đối đãi vs anh em gamer ra sao cứ hỏi Kai LG là rõ, chính Kai nói CNB "chưa khỏi vòng đã cong đuôi" và coi CNB ko ra gì khi liên minh, mà khi có việc nhờ đến t, t tiếp tận tình chu đáo hướng dẫn từng tí khi đi khám tại BM. Vài câu chửi trong game nó là cái ảo có vị gì; Nhiều khi chát chửi nhau như chó mèo, đến lúc gặp trực tiếp nói chuyện nó lại thay đổi cách nhìn và thái độ.

11. Cày cuốc hay xin xỏ phải giống thằng cường chủ acc game " Mình chủ mới a e LG làm gì vậy " =)). Nhục như con c h ó :))

OngKaiVlog, onghuydayPXTHANG đã thích.
  12. Thật chứ bên e chơi lưc nào cũng công khai acc, nhân vật, để tên Guild, bán nhân vật cũng ko che tên ko dùng clone, cày cuốc thì đàng hoàng ăn phong ấn hô hào nhau cùng cày. Cầm acc xưng tên thật; chả hiểu rúc là rúc thế nào :D

vidautaxanhau thích bài này.
  13. Chúng nó phải chui rúc cày trộm nửa đêm thì biết rồi ;))

14. ai đúng ai sai thằng nó múc đồ là thằng rõ nhất haha

15. Cả ngố ơi là cả ngố =))
    Đần cũng có mức độ thôi em ạ, đần quá giời cũng không độ đc em đâu cả ngố

16. Chơi vs lũ face zalo toàn ảo thì liệu hồn nha cả ngố

17. Quỳnh cụt cày thuê ăn bám xưa há mõm bố bẻ răng ngoan như chó chui rúc cày thuê, từ ngày có auto sủa oai nhỉ. ;))

18. alech ngu im
    mõm rồi ak ae *** ko dám đăng bài xl quyết sao

19. Mình chủ mới mn có gì bỏ qua cho chứ.hình như có 4 5 lần xin thôi

vidautaxanhau thích bài này.
  20. Con c h ó đánh nó còn biết cắn lại . Thằng đó đến con chó còn ko bằng ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi