Bang hội MG tốp 1 NewStar truyền cảm hứng cho ae chơi MG nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DoiNgangDoc6789, 16/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thôi bạn ơi lý do lam gì. ngày nào 12h đêm cũng rủ 7.8 thằng onl lên rình la liếm kundun mà cứ mở mồm ly do. ít người hơn ko dám PK sợ ăn hành bị quay video nên trốn nonpk chờ kundun ra còn lý do =))

2. Có lẽ sắp bán acc thật, lại chiến thuật cũ không thấy đổi mới. Up video quảng bá rồi rao bán

3. bạn phải nói ban ngày méo dám lên chỉ dám lên ban đêm,bên lg ko bao giờ phải trốn gì cả bạn cứ thử lên 18 19 xem có lg cầy ngang nhiên như chỗ không người không,các bạn lên cầy 18 19 hộ tôi cái hay trốn trui trốn lủi các phòng khác ,rồi thỉnh thoảng rủ nhau cầy trộm star :D .rồi lại giả vờ bán acc để cầy skill ,buồn cho 1 thế hệ

4. Phải rìng á . Pk thì đc tý cút sạch la liếm chày cối để đến khi các bố đi ngủ hết mấy dám mở mồm ra gáy :)) . Cứ phải cho clos xuống arena xem các bố đi ngủ hết mấy dám gọi nhau xuống . Nhục như chó mà vẫn mở mồm gáy đc . Đúng hệ ngu để nó dắt mũi 50m :))

5. Chủ tốp bớt chút thời gian tìm hiểu trước đây Ngọc Nét đã dẫn lối MDR tốp DW bón hành cho các acc tốp ra sao.....

... Để mà tránh theo vết xe đổ của anh ấy nhé

những video của Ngọc Nét vẫn còn mà giờ anh ấy đi xa quá rồi. #fancuaDKDL#

6. .

Last edited: 24/10/21
  7. mắt bạn bị đui à??

8. bác uplate chậm quá DL khác DK khác bác ạ. nó là 1 hệ thống bác chủ thớt này giàu như khôi đại gia hihi công nhận ng giàu sướng thật

9. nhầm MG khác DK khác hihi

10. Mg này chạy như chó cảnh tìm *** à =))

11. B xem lại bxh đi MG endreytran vẫn còn , còn ông dk kia cũng là Andreltran . Khác nhau mỗi chữ L với Y thôi . Chắc 1 chủ cầm 1 acc top đó

apollo190 thích bài này.
  12. Câu chuyện hài muôn thuở đến từ các ahbp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi