Mấy ng G HD vào đây nhìn cho kĩ nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenhuong, 4/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trong game chăng có j phải gọi là thua kém ,,, thua kém trong game tại sao phải phục nhỉ ,,, còn nếu tôi cũng ăn nằm ở 1 quán game 38 như ông lâu năm như thế thì chưa chắc và khẳng định ông ko phải đối nói thế cho vuông

2. Cứ chơi nhiều là giỏi à , chơi Game cũng cần đầu óc đấy chứ ko phải cắm đầu vào mà chơi đâu . Ông thích thể hiện mình giỏi thì thể hiện đi khi nào đủ bản lĩnh chơi với tôi thì PM nhé tôi tiếp

3. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

cầm bạc phi liền a ơi :))

4. thể hiện , ông muốn thể hiện ở cái game này ah;)) cái game này đòi hỏi đầu óc ,, đầu óc với cái j ,,, đầu óc với những ai.....................tôi chơi với ông dc cái j .. ông nghĩ ra tôi sẽ chơi với ông ah..... hãy xem lại mình đi rồi hãy nói tôi chơi với ông nhá...........

5. Khi đã bước vào diễn đàn Game thì Game là trên hết cuộc sống xin mời lập tốppic riêng mà chém gió về sự tài giỏi ở xã hội . Chơi Game mà nói ko dùng tí nào đầu óc thể hiện luôn là kẻ chơi Game nửa vời ko phải là một Game thủ , với Game khác tiền nhiều có thể đè chết người nhưng với MUHN thì cần nhiều yếu tố :))

6. để trở thành 1 game thủ :-":-":-":-" có lẽ đã chơi game thì chi it cũng la 1 game thủ. yếu tố xin lỗi cái gọi là yếu tố nhé.tôi cũng biết cái đầu óc của ông chơi game thật là pro rồi;);););););) có thể lấy quán game là nhà thì cũng có thế lấy nhiều thứ khác dc =))=))=))=))

7. KoolReZo

KoolReZo Cư Dân

thích thì bem chứ ý kiến gì nhỉ =))

8.  
    Last edited: 7/4/11
  9. cái loại ăn nằm như con chó ỏ 38 tư do mà cũng mở mồn ra dc dc thúi thế này cơ ah mày con nhận thức dc rui ko huống con nuoi phí công

10. việc gì bức xúc thế tuychu :-"

11. songvedem nên im miệng thì hơn chứng tỏ về game thì HD luôn là số 1 không nói nhiều chứng tỏ về game thì ông bao guild ông xem tháng sau đua guild xem
    Đừng nên ức chế không ăn dc giải guild sinh ra căn quàng nhau vậy
    TL đứng thứ 4 vậy là đủ hiểu
    >:D<

12. Theo tôi: Clone TOPIC là đến đúng thời điểm rồi đấy. Sodo ngoài Diễn đàn thì đc cái rỳ?
    Thích thì vào Game mà bem nhau. Chứng tỏ bản lĩnh.

13. Vãi đạn :)) mấy tháng liền toàn không win đc mua 1 đống acc 2k lần về đua G =)) ngon thỳ thử lấy char x2 vào đua xem có đc cái top 1 không mà nói nghe hay vậy :))

14. con dog con nên im miệng thì hơn
    Vậy mày bảo admin cho đua guild====tất cả acc x2 đi..........ngu còn tỏ ra nguy hiểm v........l mấy con
    Còn mày có tiền thì bỏ ra mua mấy acc x1 tao xem nào.............nghèo không nên bon chen........

15. Thế thỳ mày bỏ mẹ cái chứ TL thứ 4 đủ hiểu đi kon dog à

16. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Cái Đệt Con Mịa Mày ! Nên biết những người nói chúng mày là ai . Lôi ThacLoan vào để cho lên bàn thờ nhà chúng mày à . Đến Giờ thì tao chửi Đ ịt con mẹ cả cái Guild HaiDuong của chúng mày đấy ! làm sao ? ngon thì đối địch con bà chúng mày đi . mấy cái thằng đầu buồi win đc 1 tháng lên mặt với đời à ?

17. ôi TL đã quyết định tuyên chiến!!!
    e trung gian ná, vô can!

18. V L cái thanh niên này. Trước kia thì Onl 4rum nói chuyện ngọt thế. Giờ vào Guild HD cái ăn đc cái Top 1 cái là nhắng hết cả mẹ lên. Topic này nói về vấn đề đua Guild đâu mà mở mồm ra chửi guild TD :-/. Có cần bóc mẽ nhau ở đây ko ?

Lại cái giọng nói chuyện trên phân :|.

19. Ơ lại chửi nhau àh :)):)):))

20. Màn đêm gió rét như vị khách không mời :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi