Mấy ng G HD vào đây nhìn cho kĩ nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenhuong, 4/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nguyenhuong

nguyenhuong Mẹ Thỏ Và Sóc

Cảm thấy thích chơi hội đồng quây SnowFlake thì thoải mái nào. Giờ ở đây là cần thách đấu tất cả từng chủng tộc 1 G HD đây. Ai nhận solo vào 1-3 xác nhận câu nhé.
    Solo 1 vs 1 thì ko có chuyện chơi bẩn đâu. Ai đủ tự tin cầm vào chứ đừng có ra đánh đc xong bảo gà này kia nhé. Và từ h gặp HD ở đâu bem ở đấy - đừng hỏi tại sao nhé !

Last edited: 4/4/11
  2. bóc bánh :P
    vâng. bây h thì anh đã hiểu thuốc FUCCACA diệt trừ giun ntn :">

3. Vụ gì thế chị ơi nghe có vẻ ức chế thế chị :)

4. Chắc Lại Bay CR đấy Chứ Gì

5. tháng sau chúng ta sẽ đi xả stress và gây ức chế cho những thằng đã gây ra cho ta ở tháng này, tháng sau TL đi săn đi ^_^!

6. cảm thấy thích solo thì chiến x1 cũng đc x2 cũng đc mà x5 thì càng ok. những ai bảo TL và AnNinhMu gà thì vào đây chấp nhận thách đấu phát có tí sản phẩm thì càng vui của vui nhà. còn ko dám thì ngậm mịa cái mõm vào

_[OnlyLove]_ thích bài này.
  7. Chấp Snow 9 quả L-). Bem đc 1 quả cho tiền. Vào 1-3 loren quán rượu xác nhận nhé :>

8. chửi nhau hay show hàng thế ;))

9. Cuộc chiến thật sự đã bắt đầu!

10. thank 1 phát, hôm nay gặp 1 em guild HD đang cầm cr, ôi thôi, cuộc đời sao không bem =))

11. nguyenhuong

Ko phải chém gió hay là bị bem cốt rồng .SnowFlake vừa mới mò mặt lên bị mấy con dg đấy tầm 4 5 đứa quây đánh. Đến khi 2 3 ng AnNinh lên thì vẫn nhảy ra đánh tới tấp.
    Giờ cái cần là HD vào xác nhận xem có thích đánh nhau hay đối địch gì ko? Nói đc là làm đc, thích luôn và ngay cơ

Ñhók ¤ ßüồn thích bài này.
  12. phang chết mợ bọn bẩn tính đi anh. yêu anh này quá :x

13. Nói làm gì hả em :P. Gặp là bem sao phải xoắn. Mồm luôn nói tỏ ra quân tử nhưng ra cái gì đâu. Kệ chúng nó đi. Gặp là bem sao phải xoắn, ko thích đối địch thì thôi :>. Cái loại như chúng nó nói làm gì nhiều, hành động đi em !.

14. ẹc guild HD làm gì mà chém ác thế các ông

15. *Bợm*

*Bợm* Guest

Anh yêu em nhiều lắm ;))

16. Yêu cái ccc >:P. Chảnh v l ra >:P

17. nguyenhuong

Nói thật HD chả đc cái vẹo gì đâu =.= đủ tự tin vác từng con 1 vào 1-3 solo 1 vs 1 đi nào HD ơi.

mình ko phải anh nên yêu nhầm rồi :">

thì em vẫn đang hành động đây mà anh :x

Last edited: 4/4/11
  18. Ngậm ngùi nhìn bị bém...................Nhìn con hàng chết dần chết mòn................huuuuuuuuuuu

19. ơ thế là chị à :x. em cũng yêu luôn. em là les :x. yêu quá :x

20. Sobavuong :x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi