8 về game Lời cảm ơn tới Admin Fantasy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi akaydontgo, 2/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cảm ơn bác :)

_vBaoNgoc thích bài này.
  2. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

ừ. nếu vậy Bạn đang được hưởng rồi. Chúc Bạn có nhiều sức khỏe nhé!

akaydontgo thích bài này.
  3. Cảm ơn bác

yadhannaS thích bài này.
  4. Chúc bạn và gia đình luôn mạnh khiẻ

5. Chúc mừng bạn

6. Tâm sự với các bác chút
    Trong thời gian bệnh e vì quá đau đớn và mệt mỏi do khối u vỡ, e đã uống 40 viên thuốc ngủ... mà chẳng chết đc.
    Sau khi cắt tay, hụt hẫng và buồn tủi e đã khóc 1 mình rất nhiều lần. Sau cắt tay đc 2 tháng bệnh em lại tái phát... cảm giác chán chường, thực sự chết em k sợ, e sợ đau đớn thể xác và tinh thần. Cả thời gian dài e chỉ biết chui góc nhà lủi thủi, bực bội với tất cả. Bgai e thì chia tay, giờ cụt kiếm việc cũng dở. Tự ti với mọi thứ, sau đó e mới qđinh chơi lại muhn. Thực sự sau khi chơi e thấy mình cũng khác đi. Vui vẻ hơn và thấy nhiều thứ để cố gắng. E hiện giờ cứ 2 tuần ở viện và 2 tuần ở nhà.
    E chẳng biết tương lai mình ra sao, bệnh quay lại lúc nào nữa... với em mặc số phận vậy.
    E luôn mong một ngày sớm nhất có thuôc đtri và ko còn ai khổ như em nữa.
    Cảm ơn tất cả các bác đã lắng nghe chia sẻ cùng em!

Bợm.VuVoiVang đã thích.
  7. À do chỉ còn 1 tay nên e chả pk đc ai, e giờ thú vui săn rồng thiên và ptt. Vui lắm các bác ah :)

Bợm.VuVoiVang đã thích.
  8. Cũng ko chơi game nữa nhưng chúc ông có sức khoẻ tốt để có niềm vui nhé ,

9. Cố lên bạn! Mình chỉ biết nói điều này! (y)

10. Chúc em sớm vượt qua bệnh tật.a cũng chơi Mu từ năm 2015 đến nay. Nay hơn 30 rồi nhưng vẫn k bỏ được niềm đam mê. Cơ bản vì thấy game này k phải game mì ăn liền mà dành cho những ae tâm huyết nên rất quý. Thời giờ game như thế này rất hiếm, a thấy chỉ còn game Võ lâm truyền kỳ và game này là có chất thôi. Đa số game thủ ở game này là từ thời mới biết chơi game là gì cho tới bây giờ.dù hiện tại có mất 1 tay nhưng đừng từ bỏ đam mê và niềm vui trong cuộc sống nhé người ae. Thân...

11. [​IMG]e[/IMG]
    Đây là khối u của e khi chưa bị vỡ và hoại tử :) giờ nhìn lại vẫn
    đúng a ah. E chơi Mu bao lâu, chỉ Mu là game cho e nhiững ng ae ảo nhưng lại tốt nhất. Tiếc là ae ở xa nên chả gặp đc, nhưng có những ng ae ảo thế, mọi tâm sự hay niềm vui nỗi buồn chia sẻ dễ ạ

DaoVoTinh thích bài này.
  12. Game cũng như cuộc sống. Có thế nào cũng đừng từ bỏ. Đứng dậy và bước tiếp, mọi điều tốt đẹp sẽ đến e nhé

13. Nhiều lúc tự ti và nghĩ về ngày sau, e cũng muốn buông xuôi và mong đc ra đi lắm. Nhưng nghĩ tới bme và ng thân e lại phải cố gắng. Thôi thì số phận mình thế, còn sống là còn hạnh phúc. Vậy nên game bây h chẳng khác gì ng bạn của e cả, cho e những niềm vui nho nhỏ và những ng bạn nữa :)

Bợm.DaoVoTinh đã thích.
  14. Ra đi là thế nào. Em còn cả bầu trời phía trước. Cứ dũng cảm bước tiếp.còn nhiều điều thú vị và tốt đẹp sẽ tới e nhé!trước mắt e sống tốt để ba mẹ vui, sau này có người đồng cảm cùng e xây dựng tổ ấm!a k có nhiều nhưng mạnh dạn chia sẻ cho e 1k bạc. Nhắn a cái tên acc nhận bạc nhé

15. LangTham11

LangTham11 Hiệp Sĩ

ông bạn đồng hương . tôi cũng ở Tiền Hải . chỉ biết chúc ông chơi game vui vẻ và sớm chiến thắng hoàn toàn đc bệnh tật nhé

16. Chúc bạn chơi game vui vẻ và sớm khỏi bệnh nhé!

17. đây có lẽ là top được sự quan tâm của cộng đồng mu nhất. chúc bạn nhanh khoẻ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi