Thắc mắc Liệu có còn admin nào quản lý sv Vương Quyền?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 20/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko hiểu là các admin chuyển hết qua mudidong hay thế nào mà sv Vương Quyền bị bỏ bê thế này? Lỗi xuất hiện tùm lum mà ko thấy có ai đứng ra giải quyết, hay thậm chí chỉ là một câu trả lời đơn giản nhất? Liệu có chuẩn bị ra sv mới, để VQ nát nhanh, gamer chán bỏ hết hơn rồi ra là vừa?

1. Đua top tháng 6 đến hiện tại gần hết tháng 7 vẫn chưa thấy có bạc khóa, chưa thấy add wing.
    2. Làm nhiệm vụ hàng ngày ko được exp mt, một số acc lỡ làm nv rồi thì bị mất cả lv mt.
    3. Thông báo 150 lần rs mở khóa đồ, 200 lần mở khóa đổi sdt acc mà cho tới hiện tại thừa lần rs rồi vẫn y nguyên khóa hoàn khóa!

Khổ ghê, nhìn game hiện tại cực độ chán, vác được cái acc rf từ thần long sang thì mất toi point vợ chồng, muốn xóa cày lại rs lấy point vợ chồng thì tự dưng đi thay đổi luật xóa rs mất luôn mt, chơi khó nhau quá thể. Thôi chơi khó thì đành theo khó, từ bỏ vụ point vợ chồng, mua acc khác max poitn vợ chồng, cày rs lấy đồ chuyển acc mới thì mãi chả thấy có cái chức năng mở khóa đồ, kêu gào đủ kiểu ko có lấy 1 câu trả lời cụ thể, ko hiểu là các admin còn định chơi khó nhau tới mức nào nữa đây? Liệu VQ còn tôn trọng các gamer, tôn trọng các khách hàng của mình?

2. Rất nhiều anh em có cùng cảm nhận với chủ thớt !
    Nhìn niềm đam mê + tâm huyết của mình ngày càng lụi tàn
    Đau lòng

0932273666 thích bài này.
  3. 1000 like =)) tòan ép ae vào đường cùng để ae khởi nghĩa nổi dậy thì lại abc .... đủ cả
    NẾU ĐỘI NGŨ ADM thiếu nhận lực có thể tuyển thêm còn 1 sv ít nhất cũng fai có 1 MOD chuyên tâm quản lý chăm sóc quá tham lam rồi đó =))

VitPro thích bài này.
  4. Bỏ đi cái lâu năm vốn có để theo đuổi 1 miền đất Mobile chưa hứa hẹn điều gì Hĩ hix

DoiLangBat0932273666 đã thích.
  5. chưa nói đến cái chuyện bh lừa đảo sắp đc chuyển sang nghề hợp pháp nữa :NÊÚ có chính sách này nọ thì lên làm cho đúng cái gì mà mình đã nói đã đưa ra
    Còn không thực hiện được hay không muốn thỉ bỏ hết xóa hết quy định đi cho ae đỡ fai kêu gào còn biết đường mà thích nghi
    đằng này sáng nắng chiều mưa GQ theo cảm tính vui thì mem đc GQ ổn thỏa ko vui thì kệ
    chúng tôi cũng hiểu các Bạn Bận này nọ abc nhưng ko làm thì thôi còn đã làm fai có trách nhiệm !

mrbig2721988VitPro đã thích.
  6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn vui lòng nhắn đến 0904454444, ghi rõ tên acc và vấn đề cần giải quyết

7. sáng ra đi cái phó bản exp disconnect 2 lần là thấy v~ rồi.

VitPro thích bài này.
  8. Đã làm rồi mà ko thấy có kết quả mới phải lên đây kêu gào đó @fantasymc

VitPro thích bài này.
  9. Nhìn diễn đàn VQ hàng loạt topic báo lỗi mà ko ADM nào giải quyết chán quá thể.

VitPro thích bài này.
  10. Đã nhiều lần NT đến SDT hỗ trợ nhưng cũng ko thấy phản hồi

0932273666 thích bài này.
  11. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

fix cái lỗi làm nhiệm vụ 15 và 13 mà ko được MT đi @fantasymc !

VitPro thích bài này.
  12. cái SDT trên có bh nhắn tin thấy GQ trả lời :D đâu

VitPro thích bài này.
  13. sau khi rS đạt mốc 300 tôi đã mở đc hết đồ khóa =))

14. Bỏ 1 chút thời gian các bác xem xét xem có giải quyết đc a em ko
    Chứ a em chờ đợi trong mòn mỏi mệt quá

15. tớ mở đc đồ khóa rồi cậu =))

VitPro thích bài này.
  16. Nhăn tin nhiêu lần ma có câu tra lời đâu

17. Rs bnhieu lần thì đc hả Hùng :D
    Tớ nghĩ GT ghi nhầm 200 lần ms đc mở khóa đồ Và 150 lần là mở khóa acc ^^!

Vào FB chỉ tớ cách + poi + điểm MT luôn cái Hùng
    Có hình ảnh thì tốt quá ^^!

18. đợi tớ tí

19. duongkimhai

duongkimhai Hiệp Sĩ

Các ông gà vãi.Các ông cứ gào thế chứ gào nữa rồi cũng k ăn thua gì đâu.Nhân lực đang phải dồn vào sv mới rồi.Mấy hôm nữa ra sv mới thì nó lại làm tốt để các ông đâm đầu sang chứ có gì đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi