Thắc mắc Lại mời các mod vào tiếp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Matuy, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế thì bạn cũng nêu luôn là ngoài acc rs 3xx chỉ trị giá 1000 bạc ra còn có thêm nhiều đồ đạc có giá trị trong đấy nữa .

tungjn113 thích bài này.
  2. kệ đi thằng hà sam sung cứ mở mồm ra câu nào là thối câu đấy chấp làm gì cái thằng mồm thối đấy =))

nó thuộc dạng đâm lỗ thóc chọc bị gạo , nhặt ống rác đá ống bơ chấp làm gì cho mệt :D

0979655161 thích bài này.
  3. hoá ra là nó à trong gam lẫn ngoài d bơ nó đi rồi mà sao nó mặt dày thế nhỉ.

4. nói luôn và nhanh fan già có nói tao xoá đấy ko chơi dc thì nghỉ thich thì cứ kiện đi thì bạn làm gì tìm dc mà đánh ko

5. chơi game mà k đc bảo vệ thì ae ngta nghỉ game hết/
    lúc ấy còn chẳng có gì mà thu về đâu.
    dữ liệu lưu trữ không free nhưng nếu vì tí tiền còm đó mà sập game thì thế nào?
    ae người ta nói ở trên rồi.
    suy nghĩ kiểu này sớm muộn ....

hahuncuong thích bài này.
  6. upload_2021-3-4_9-8-18.png

nghoandd thích bài này.
  7. Bỏ đi đừng cố quá lại thành quá cố

8. Đã ra sao đâu mà bỏ b ơi

9. Chuẩn ae , chơi game này lâu vì nó có giá trị , khi cần việc khác có thể đổi ra tiền . Giờ mất sdt là mất tiền ae cũng “ Lo “
    Nếu ae khi trong cs ko thể giữ đc sdt như bị đi tù , đi nước ngoài mới biết giá trị bị mất như nào !
    Mình chơi thử mấy thứ như PUBG bắn nhau 1 , 2 tháng chán là bỏ luôn :D

10. có mấy người ko hiểu đc như b =D>=D>=D>

Stop99 thích bài này.
  11. Lên top

12. Yên ắng nhẩy

13. Đề nghị ADM vào trả lời dứt khoát và kết thúc cái mục này ! Đúng sai ở chỗ nào công khai đi chứ đừng lấp liếm. k vô cớ gì ng ta đòi ntn. Ăn chơi 1 lần cả trăm triệu k tiếc nhưng đm nhìn thấy bị ăn cướp 1 nghìn cũng *** tha. Trắng trợn là k đc.

omachi11, meoconkutenghoandd đã thích.
  14. Fan chắc đuối lý rồi . Nghe chừng vụ này khó . Thu hồi lại trả cũng khó mà k trả lại bạn acc cũng dở . Kể cả k có sdt hay gmail mà người ta online thì vẫn của người đang online . Người ta có cắm acc để lấy bạc đâu mà thanh lý của người ta .

meoconkutenghoandd đã thích.
  15. bạn nói cũng đúng phần nào thôi, trước giờ chứng kiến rất nhiều vụ. a fan vui vẻ thì hỗ trợ ngay còn ko thì ai nói gì cũng kệ.

16. Chắc đợt này fan bận..:còn topic này là còn làm việc nhé các b

17. Tôi chỉ là người chơi thôi, thực sự top có vấn đề thì bên ban quản quản trị họ sẽ giải quyết, game là của mình họ sẽ điều tra ra thôi ko khó...thực sự ạc là của bạn sẽ là của bạn ko mất đâu mà lo ( ý kiến cá nhân thôi)

18. Kaka ACC giờ người khác dùng. Và đổi tên ACC mới . Cái ACC không là gì .top đang muốn hỏi admin là cái ACC đó chước của top. Không vay bạc của admin chỉ là mất số điện thoại. Top vẫn chơi ACC đó bình thường dù không còn số điện thoại. Vào một ngày đẹp trời top vẫn lồng ACC để chơi thùy máy bảo ACC không tồn tại mới là vấn đề đang thắc mắc.

19. Mình nghĩ là Bác Fan giận bạn vì nghe nói mấy ngày bạn rao khắp nơi lên cả Facebook khiến nhiều ae khác hiểu lầm , nên vụ việc này mới khó giải quyết
    Dù sao bác ý cũng là chủ game :)
    Sao bạn không Pm riêng trước khi post

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi