Thắc mắc Lại mời các mod vào tiếp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Matuy, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên

2. A đã kiểm tra database acc tinh1dem nó từ đâu mà ra chưa ? A bảo e ko có sdt không khẳng định đc acc của e nhưng e có email khẳng định đấy là acc của e.
    Giống như 1 căn nhà có vợ ( Email ) chồng (sdt) đồng sở hữu...chồng (sdt) mất thì vẫn còn vợ (email) có quyền đc sở hữu ngôi nhà...nhưng bên làm game như a lại không công nhận quyền của 1 người vợ (email)...đuổi cả nhà đấy ra đường ? Theo a có thấy hợp lý ko ?
    Giờ thì hay rồi..ng làm game như a đưa acc ý ra ngoài xong bị đổi email , tên acc , sdt thì lấy gì ra để chấp vấn ? Database đc tạo ra từ con người nhưng cũng chính con người cũng có thể thay đổi , chỉnh sửa nó ( ai có thể thay đổi , chỉnh sửa nó thì a tự biết )...nên a đừng lấy cái ý làm khẳng định acc của e không tồn tại
    Còn việc zalo e cũng đang tìm hiểu không biết nó xoá đc tn từ 2 phía không...nhưng tự nhiên năm 2020 e vào phần tn giữa e vs a thì bị mất hết lịch sử ( thật tình cờ và bất ngờ ) không biết ai làm mà gọn gàng đến vậy
    Acc soitattoo không tồn tại thì ảnh kia từ đâu ra vậy a
    @fantasymc ?

Last edited: 3/3/21
  3. Kiểu gì cũng có 1 salvio thứ 2

4. fan mềm với bạn quá . là mình thì baned bạn vs các id khác ngay
    vào nhà mình mà lằng nhằng là đuổi tất ko cần nhiều lời . sang mu khác mà chơi
    chơi game mà vài năm ko chơi rồi vào này nọ , mấy năm như thế mất bao nhiêu lợi nhuận
    lại phải lưu trữ dữ liệu free à . dell acc hoặc bán cho người khác kiếm tý luôn .
    bỏ luôn 1 người thay người khác cho nhanh

5. Rất thẳng thắn :)) t thick b r đấy :))

6. Ông này nói như SH ít. Cho nên ông mới ko bao giờ đc làm MoD. Bất cứ ai làm 1 việc gì nếu là việc trong 1 cộng đồng. Đặc biệt nguời đó gánh 1 trách nhiệm nào đó thì họ sẽ làm việc trong quyền hạn và trách nhiệm của mình. Còn nếu nói như ông thì ai còn tin tuởng vào cộng đồng như vậy nữa. Còn câu Sân của tao, tao thích làm gì thì làm, ko thích sang MU khác mà chơi của ông thể hiện ông là 1 nguời ko biết suy nghĩ truớc khi nói . và những nguời như thế sẽ mãi mãi thất bại trong CS và kể cả tất cả mọi thứ khác. Và ông nên nhớ , các ADM sẽ ko hành động thiếu suy nghĩ như ông đâu. Xem lại đi nhé ae. Thân!!!

nghoanddbaotrung08 đã thích.
  7. Nhưng mà lại có ng làm như thế đấy...b có chắc là trong các mod tất cả mọi ng đều trong sạch và minh bạch chứ ? B có nhớ đến salvio ? Nói câu thiếu suy nghĩ

8. Sự việc chưa đc làm sáng tỏ...giải quyết chưa hết vấn đề...close top là sao ?
    B không phải ng trong cuộc...có phải b đang cmt thiếu quyền hạn ?

9. mình biết nhưng bạn ơi xác định là bạn có kiện đến 10 năm cũng ko ăn thua mà

10. Đến đâu thì đến b ơi...đi theo lẽ phải thôi mà...

11. ok

12. Bây giờ BQT nhận thua thì cũng khó , thế khác gì lấy acc và nhân vật của bạn chủ Tốp đang chơi đem cho người khác . Dù mất sdt nhưng vẫn thuộc quyền sở hữu của bạn chủ topic . Rs hay không là việc của bạn ấy , miễn là game có người chơi là thành công rồi . Trừ khi bác Fan ra điều luật như ngày xưa là 1 acc 6 tháng ko login thì xoá khỏi hệ thống !
    Mong BQT tìm phương án giải quyết sao cho hợp tình hợp lý cho cả đôi bên

13. Thế là Acc bạn đang chơi , có cả đồ trong đó bị hack mất luôn ak ???

14. 1- chơi đc thì chơi ko chơi thì nghỉ
    2- vắng mợ chợ vẫn đông
    3- kể cả fan có bả ừ t xóa đấy thì bạn lzj đc nta.có ai theo bạn mà bỏ game ko.
    4-t thấy bạn đàn bà vcl ra ý- đã cùn còn cãi cố ở cái MU này sdt là chính mất coi như mất acc.cũng như cái xe mà bạn mất giấy tờ thì ai công nhận nó là của bạn ko.

15. Bình luận dùng não chút :))

16. Đúng r b...giờ acc ý vẫn đang dùng đồ như thế mà

17. không biết nói gì hơn nhưng cái này lâu quá có lẽ fan thanh lý rồi hoặc bị hack acc

chứ cái acc đó không biết là ai sở hữu trả cho người ta đi cho ban quản trị đỡ đau đầu nhức hết nách :D

18. mình đếu thể hiểu được sao bạn lại nói dc thế mới tài.
    chuyện gì ra chuyện đấy fan là người làm ra sản phẩm bàn bán cho game thủ là người sủ dụng họ bỏ tiền chứ có ăn cướp *** đâu mà ngay cả quyền lợi bản thân cũng *** được bảo vệ à. mình cũng đếu hiểu luôn lắm thằng vào tôp này bợ điit làm gì cho mệt hay chúng nó có vấn đề về đọc hiểu nhỉ. game là của phan nhưng cũng phải làm đúng chứ. cái acc kia đáng *** bao nhiêu tiền đâu mà phải khổ sở nhưng nó lại giúp fan nhận ra đang nuôi một thằng saivido thứ hai thì sao . fan tìm ra chẳng cám ơn chủ top thì thôi chứ chẳng nẽ đi cảm ơn mấy thành phần bợ điit trong top này à. dm cái quyền lợi mình còn *** bảo vệ được lúc lol nào cũng cái câu “con kiến kiện củ khoai “ chỉ có cái thằng nào ngu mới im khi thẳng khác vào nhà ăn cướp tài sản của mình mới vậy thôi chứ nhỉ.

meoconkutenghoandd đã thích.
  19. xe mất giấy tờ không làm lại được à sống trong cái xã hội mà dm mở mồm ra nói kiểu người rừng thế à fan chứ *** phải là thằng *** biết suy nghĩ để comebt mấy câu này. trẩu éo tả nổi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi