Thắc mắc Lại mời các mod vào tiếp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Matuy, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Là ad của 1 cộng đồng game thì a nên nói cũng cần có chứng cứ... đầu năm 2020 e vẫn còn vào game đc chứ không phải năm 2018...nói kiểu phủi phui như thế thì ko uy tín chút nào..nói xong khoá luôn top ? Sao phải thế ak ? Còn việc a biết hay không thì a cùng các mod nắm rõ nhất . sai sao không chịu nhận ak ? 9A23B2B8-42B5-47E0-AC4D-101BA79109C7.png 9A23B2B8-42B5-47E0-AC4D-101BA79109C7.png 9A23B2B8-42B5-47E0-AC4D-101BA79109C7.png

2. .

3. acc soittato nó tồn tại đến bao giờ e cũng ko quan tâm... acc của e là soitattoo... a kiểm tra lại xem a đã nói đúng chưa ? Và nếu e có chứng cứ chứng minh năm 2019 acc của e vẫn còn tồn tại thì sao ak ?

4. acc k có sdt k có gì chứng minh cứ đi kiện

5. fan đã xác nhận acc soitattoo là của t rồi . và t chỉ cần chứng minh năm 2019 acc của t vẫn còn tồn tại thôi...lần này t sẽ không tự mang chứng cứ để fan có cơ sở nói đâu trừ khi fan vào chấp vấn

6. Cái tên acc của bạn và tên acc adm nói kia là khác nhau đấy. Xem hỏi lại adm đi

7. bác ấy nói câu đấy thì ae cứ chứng minh đi ,đôi co lâu la làm gì rồi lại bảo Fan vào chấp vấn ,cứ nhanh mà làm bác ạ

8.  
  9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Sdt đâu? Về lý thì mất sdt rồi còn gì khác gì nhà mất sổ đỏ.

10. Phiền bạn đọc hết bài và các bình luận giúp mình

11. tại sao chơi lâu như thế biết sdt dk acc quan trọng như thế mất ko làm lại là sao bạn,khoảng thời gian rất lâu mà

Matuy thích bài này.
  12. Cái tên nói lên tất cả :))
    Đã là ma toé mà còn đi xác thực thì để nó xách cổ lên phường à ?

// Chắc có vấn đề gì đó đằng sau

13. =)) tưởng bán rồi. mà đi làm tóc đi game gủng con đầu bòi à =))

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

soittato hay soitattoo đều chưa từng tồn tại.

còn chứng cứ bạn nói, là nhân vật zSoiArt, rs 1027 lần, 20590 point dư, có sói HK theo acc: đã bị khoá vì vay bạc từ 23/2/2020

acc này giá trị 120k bạc

Chiến Khói LửaEm Về Đi đã thích.
  15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

nhân vật SoiArt mà bạn đề cập đến, chỉ là acc tân thủ, DK rs 333 lần 1k dư , trị giá khoảng 1k bạc
    Tôi rất lấy làm tiếc vì để bạn nhớ linh tinh rồi nói lung tung khắp nơi, nói trong mấy ngày liền, làm các thành viên khác nghe không đúng, lại hiểu nhầm

saytota, c0iGa, s1m7004 người khác đã thích.
  16.  
  17. Giá trị e ko đề cập đến...vấn đề e đề cập là tại sao a lại bán acc của e đi trong khi acc không hề có vấn đề gì...ngoài việc e báo mất sdt từ trước ?

fantasymc thích bài này.
  18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

acc của bạn, mà bạn cũng đâu có biết tên acc là gì ??? tên nhân vật SoiArt có thể là tên bạn thích, nhưng có thể người khác đặt nên bạn chỉ có thể dùng zSoiArt

Hunter87 thích bài này.
  19. Tên acc là soitattoo và nó đã bị đổi tên tài khoản...e nghĩ cái này a có thể tìm ra mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi