lại là lỗi ss4!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KIMNAMJOO, 7/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không biết có ai chơi DL không nhưng tôi chơi thấy tệ thật.các lệnh cộng điểm thì đều cộng đc.cộng sức mạnh(/str),cộng nhanh nhẹn(/agi),cộng máu(/vit),Cộng năng lượng(/ene).nhưng tôi thấy là chỉ cộng đc có 200 một lần thêm vào nữa DL lại không cộng được lệnh điểm mệnh lệnh.thiết nghĩ admin nên cho điểm mệnh lệnh của DL mặc định là 32767 luôn cho đỡ khỏi phải lệnh vào đấy chứ giờ cho điểm 2008,mà DL có những 5 dòng,rs thì poind nhận đc sau khi rs xong không hơn các chủng tộc khác là mấy thế thì thiệt thòi cho DL quá.theo tôi admin nên cho mặc định max mệnh lệnh của DL là 32767.sau khi mà admin sửa đc lỗi âm 32767 lên 64k thì ôi thôi DL có mà muốn bằng các chủng tộc khác thì ;)).nếu thế lúc ấy riêng DL anh phải cho rs xong đc 75 poind còn các chủng tộc khác là 10-15 poind thôi.

Last edited: 7/12/09
  2. diem + menh lenh la /cmd ban ah.hay tim hju huong dan that ki roi ha trach moc nguoi khac

3. ah mà quên mất là ở ss3 tới giờ có mấy ai chơi DL đâu nhỉ.nản thế.các mu khác kể cả mới lập cũng cho mặc định điểm mệnh lênh của DL là 32k thế mà admin muhn lại cắt.ước gì điểm DL của mình bằng điểm của chị nhimcoi những 99k poind thì hay quá.

4. tôi có trách móc đâu tôi không biết thì tôi hỏi thôi.còn tôi thắc mắc lài tại sao DL có 5 dòng poind rs lại bằng các chủng tộc khác nhỉ.chẳng nhẽ làm 12 tiếng lại không bằng người làm 8 tiếng ah.ah mà admin tôi nghe nói là người sửa đc cả skill của mu,vậy admin có sửa đc chưởng dập ngựa của DL thành chưởng địa chấn của DK ko vậy.vì không có hack speed dập ngựa lâu quá admin ah.liệu admin có làm đc ko nhỉ.nếu đc thì hay quá

5. giờ đã có ai tin là ss4 thì DK và EF là khủng nhất rồi chứ.đấy là chưa kể SOMM nếu chủng tộc này mà admin sửa hết lỗi các chưởng của SOMM thì có lẽ là SOMM là số 1 ở mu hn.nếu ai đã từng thử chơi các mu ss4,ss5 của các mu khác mở thì biết ngay thôi.tôi nói sợ một số người lại không tin đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi