Ký ức tuổi thơ tôi - Hãy cùng tôi chia sẻ !

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi GangterMU, 31/5/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thời em là 500 bịch làm từ cafe còn 1000 Đ thì bịch sữa chua .h trắc không con ai làm nữa :(

jupiter thích bài này.
  2. Nhôm đồng sắt vụn bán đi >>> kẹo kéo>>>>ai đã từng như vậy>>> like
    Trốn học đi tắm tiên đi :)

3. Nghĩ lại tuổi thơ thật là lãng mạng

4. Mấy cái này hổi nhỏ chưa có cái nào k đụng .

5. Nói về tuổi thơ thì phải : thả diều , chăn trâu, đi cất vó, gặt lúa.... Đánh trận giả, chơi cù, bắn bi, cá chọi, chơi tổ tôm, cờ tướng.... Tối đến đi bắt đom đom...Nhiều quá nhớ không hết :))

6. ai mà chẳng có tuổi thớ : riêng tuổi thơ của mình thì rất là ngây thơ end trong sáng :))
    tớ nhớ hồi tớ còn bé học lớp 2.3 thôi. ( bắn bi.gảy chun lịt. sóc đĩa giấy. đập ảnh. bổ quay. chơi bê bê. tìm hú. chơi đồ ....... rất nhiều các trò chơi dân gian )
    còn bây giờ xã hội phát triển và ngày càng biến chất ( bây giờ trẻ con thì ko có chuyện đập ảnh bắn bi .... mà 3 cây + sóc đĩa $ lun. nhìn mà hoảng cho 1 thế hệ trẻ

7. Tuổi thơ gắn liền với những cuốn truyện, phim ảnh + game .
    Phim ảnh thì :
    Game thì :
    Món ăn thì GT cũng liệt kê gần hết ùi ^_^
    Có món này hồi nhỏ hay quay trúng thưởng nè
    500/5 viên ^_^

8. vãi cả tuổi thơ của bác đã tổ tôm chắn cạ rồi =)) :))

Nhà có điều kiện có # ^^!

9. =)) Má làm thư viện muk ^^

10. Thế thì ngon. cảm giác lúc đấy mình như đại ca của bọn trẻ con trong khu thằng nào xí xớn a ko cho đọc ké :))

11. :)). thời GT ăn cái ý mình còn đang ăn cháo bột thì biết thế nào đây :)). lúc dc ăn cái ý ( có răng thì 500vnd rồi ) :))

12. Nói về tuổi thơ TY tuổi thơ là đẹp nhất :))
    ngày xưa hồi lớp 7 mình thích 1 cô bạn # lớp . sau nửa năm yêu thầm mình QD viết thư tỏ tình . và sau 1 tháng bám đuổi mình đã có NY . TY kéo dài 1 năm 6 tháng . chưa kịp làm j đã chia tay . chưa cả cầm tay :))

13. GT có sở thích và những trò chơi giống mình 95% :x

Mình chỉ ko chơi cái trò thổi bong bóng vs cái gói đỏ đỏ ghi chữ trung quốc. còn đâu là dính hết ^^

Sợ mỗi cái cảnh tắm sông nghĩ lại vẫn thấy kinh. bọn nó biết bơi mình thì ko biết chúng nó bảo nhảy từ trên cầu xuống rồi chúng nó kéo vào lúc đấy mới học lớp 5 hay lớp 6 j đấy nhảy xuống làm 2 hụm nước sông no căng thì mới dạt đc vào bờ

14. Làm sao = e . Bị rơi xuông sông mà tất cả bọn trên bờ nó đứng vỗ tay hô mình bị chết đuối

15. Cái phim dưới phim 7 viên ngọc rông là gì thế? nhìn thấy hay quá nhưng mà chưa xem phim này.
    Thế lần đấy bạn có chết đuối không? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

16. mấy viên này là viên kẹo ah !
    cắn vào lak phê lắm đấy nhỉ !

17. hồi nhỏ đọc truyện thôi, phim thì không bik có hay không . Truyện Yaiba nhé :))

18. những trò chơi yêu thích rất hay like !!

-----Rất tuổi thơ và đáng yêu ----

19. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Tuổi Thơ Chăn Bò ^^!

Gangter đã ăn cái kia bao h chưa? :)) chắc một vài lần rồi nhỉ. Cả cái kẹo cao su tròn tròn nhiều màu sắc nữa. Nhưng không tìm được ảnh

hocxonghanh thích bài này.
  20. Mình nhớ đổi cái ve chai để quay kẹo kéo và quế. đổi bao nhiêu mới quay dc 1 ít kẹo kéo rồi mấy đứa tranh nhau ăn.
    tối tối chơi trò trốn tìm. mình và cô bạn bên hàng xóm còn đổi áo cho nhau để họ đoán nhầm. ai ngờ giờ lại là vợ chồng nhiều lúc nghĩ lại buồn cười thật, mình toàn trêu vợ dại trai heheh

LonGDiEcDay thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi