Thông báo Khoá PK zsaitamaz và kehuydiet

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/12/21.

1. Để cho con biết thằng bố mày đé o thiếu tiền và cũng đị t cày cho thằng nào cả =)) còn đị t con mẹ m k có video gốc thì khoá trình bày cái buồ i 81CFAD9A-9B2F-4623-B37C-A4DC9975E588.jpeg

Em Về Đi thích bài này.
  2. cái thằng hoan cẩu cũng lên bảng PT vì auto pk thì mày sủa cái db gì ra vẻ cái db gì
    đé-o có video tại thời điểm pk thì cút cmm lên PT mà ngồi chỉ loại auto pk mới k dám quay thôi đé0 có lý do nào hết

Em Về Đi thích bài này.
  3. Culi thấy bảo kiếm ăn ở game ngon lắm mà lại không mua đc cái máy tử tế mà chơi. 1 thằng thì phải nộp phạt 1 thằng thì phải bán acc giờ hỏi mua lại trò chơi mà sao phải khổ vậy các em.

4. cục phân ấy loại cẩu chỉ phân *** chứ phân tích cái mả b-ố mày

5. Ơ thế khoá atula sao đé o thấy bảo do máy e lag lên e nhìn skil như thế nhỉ giờ lại khóc mạng lag máy cùi ăn bu ồi à =)) thế nào các con cũng khóc được nhỉ :))

Em Về Đi thích bài này.
  6. Tặng con 3 tháng và ít luật đọc hiểu đi nhé
    1. Nhân vật đánh xuyên tường, xuyên rào, ngoại trừ những trường hợp có thể đánh xuyên rào đã biết (đánh vào bóng của Soul, Soul giết kẻ địch rồi tele vào trong rào bị phản đam chết, skill xuyên băng của Elf, DK, chim ma của DL... mời anh em cập nhật giúp)
    >> trường hợp này cứ có video xuyên rào là khoá PK, không đổ tại lag, không lý luận skill đuổi theo, không giải thích ...
    Để tránh bị khoá oan, anh em tự quay lại video lúc PK để chứng minh vô tội, hoặc không PK ở những khu vực nhạy cảm dễ bị gài bẫy

7. Anh thách cả họ nhà mày cho anh lên PT được chứ đừng nói đến mày. Cố mà culi đi con ạ kiếm tiền mà nuôi gia đình dịch bệnh đang nặng đấy. Không lúc đấy vào việc vác máy đi cày rs mà trả viện phí

8. sủa to lên hoan mõm dài :-@ nghe chúng mày sủa vui tai quá =))=))=))
    LỆCH LÀ PHANG=))=))=))

9. Cái loạn ngu chúng mày thì còn cl gì chả nói.
    1. Máy em lag đó
    2. Auto pk không nhìn thấy nhân vật không pk được
    3. Phong tâm nó đuổi
    4. vân vân và mây mây các bố cho chứng minh rồi cũng chứng minh được đâu mà phải bán acc bu cu thì giỏi mà óc mày chậm hiểu thế con

10. đ!t l0n mẹ hoan cẩu trc chả bị khoá pk acc vì auto pk đố cái mả bố mày à thằng súc sinh

Em Về Đi thích bài này.
  11. Ô giờ anh mới vào xem chúng mày sủa hẳn 4 trang cơ mà. Anh sợ chúng mày cắn anh anh phải đi tiêm phòng dại thôi. Chứ cãi nhau lũ culi chúng mày chỉ mệt đầu anh.

12. Thôi nói chung là các con vào kèo ăn bu ồi rồi con sum k auto đi tố thế là thể hiện độ ngu rồi :))
    Auto cơ chế mặc định nhìn thấy là dame =))
    Thấy n đi lại k dame lại đi tố auto
    Đúng là bo thang oc cho
    Chửi bố nó =))

Em Về Đi thích bài này.
  13. Đâu thế em trai, sủa bừa t bẻ cụ răng chó bây giờ chứ lị. Ăn không nói có với bố mẹ mày quen rồi ra xã hội sủa bậy à

14. m giỏi m làm lại cái video con saitangu ném tei hộ bố cái =))=))=))
    biện hộ cái máu l :-@

15. nghe đâu trc con súc vật lDontCryl bị khoá pk ấy nhỉ con đó của thằng súc sinh cầm tinh con súc vật nào nhỉ

16. Ngu đầm thì nghe anh nói, óc chó nên động não mà nghĩ. Cái loại mày chắc anh giảng cho cỡ 1 tháng cũng khôn thêm được chút đó, nhưng mà hơi tốn thời gian :))

17. thế thì câm và cút. loại chó như m k đủ tư cách, ảo tưởng nghĩ mình thượng đẳng :)) chó rách cày thuê sủa cl =))

18. Ô anh có nguyên video con QB SieuNgu ném anh cơ, Fan cũng gửi chúng mày rồi đấy. mà tội *** gì t phải chứng minh cho lũ chó dại chúng mày làm gì

19. khôn như hoan đạo lý mõm thì bài trừ auto này nọ mà acc mình bị khoá bởi auto pk lại cãi không đi
    con súc vật lDontCryl bị khoá pk ấy nhỉ con đó của thằng súc sinh cầm tinh con súc vật nào nhỉ =))

20. Mày tuổi buồ i bố m nói thật mấy năm rồi nhỉ cái loại gui nam định hd bấu víu lệch là phang vs bố m suc cho mấy năm k nhoi lên đc mặt đât thì tính tiền bu ồi gì =))

Em Về Đi thích bài này.