Thông báo Khoá PK zsaitamaz và kehuydiet

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/12/21.

1. thế không đòi đ it em hue nữa hở ~X(

2. thích mỗi con mẹ con chị con em mày thôi =)) bảo r mày *** biết ai với ai đâu đừng đoán mò =)) thằng súc vật ngu học =))

3. mẹ mày vk mày còn cho bọn nó *** để làm culi ảo game. mai mang vk vs mẹ đến đây anh đyt cái rồi tha cho dc chơi game=))

4. ném thế này thì có mà hòng . may mà nó chưa ném ra ngoài cổng luôn ấy chứ

5. nam Khỉ giờ đang cày thuê con nào thế, dạo này ko hack đc zalo fb à ko thấy ae đăng bài tố cáo nhỉ.;))

6. Máy con mẹ mày LÁC thôi con =)) bố con Súc vật, mất cả guild mất cả arca đêm qua về cay có đị t mẹ mày bù không thế lũ Súc vật

Em Về ĐiNoDayRoi đã thích.
  7. xuc vật dâng mẹ vs vk cho bọn nó đyt để làm culi=)) xoa gui dọa fan lũ cụt tay dọa nghỉ game mà cả lũ vẫn săn đồ thần bos rồng=)) đúng chất cặn bã xã hội

Em Về Đi thích bài này.
  8. 14 trang rồi mà vẫn chưa hết chuyện...

9. LouisKaiTong

LouisKaiTong Hiệp Sĩ

chấm!

10. sao lại thả rồi nhỉ ??? @fantasymc a ơi

11. cái video như cái lông chồn thế cũng thả pk đc, MU này của New với a quân tất

AVGLE thích bài này.
  12. @fantasymc video thế mà thả. thế con ATULA THÌ LÀM SAO. con suol ATHENA. taichutich foxbg , phieubat ko có video chả đi 3 tháng rồi. anh làm ăn thế nào để game thủ nó phục chứ đừng bênh bọn new như thế làm no hư người thêm

13. lại 1 vụ bênh New lộ liễu của a @fantasymc, còn đòi tên G cho chúng nó thì e cũng lạy a cả nón ^:)^^:)^^:)^
    cái video của con saitama với Tei a bảo nó dựng lại hộ e với, dw chỉ pk trong chuồng chết k để lại bóng nó ném qua rào a tính thế nào @fantasymc
    Làm ăn như cc thì đừng bảo gamer nó phục

14. Đúng mấy thằng culi Lg này k gì là chúng mày ko làm dc fan làm đúng thì quay ra chửi fan luôn thôi thì lg nhà chúng mày nhất lg thượng đẳng lg vố đối

15. CÃI được tài

16. Bố thằng oc ch ó sao k quay cái chết trước =)) quay đé o gì 5 giây thế :))

17. các bố chửi fan câu nào thế :))

18. quay thế nó ném bóng dw tuổi *** :))

19. Ngu nó vừa thui
    Nếu ném bóng DW thì khi hồi sinh nó nổ đam luôn nhé,ko phải mấy giây mới ném
    Ném bóng như saitama ý
    Lên arena cái thấy đống bóng Teque ném luôn là oảnh chó ngay:))

20. mày cho cái video có bóng tei hộ tao cái, hay 1 acc pk 1 acc auto *** có video ;));));))