Thông báo Khoá PK zsaitamaz và kehuydiet

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/12/21.

1. 1 thanh niên mang vợ cho thằng khác djt chia sẻ kinh nghiệm, ae new chắc chơi nát vợ m rồi ấy nhỉ =))

Em Về Đi thích bài này.
  2. Ae nóng quá

hoabach96 thích bài này.
  3. anh lại có 5 vợ cơ bà nội bà ngoài vợ chị em gái mày anh cũng chén rồi thì còn gì nữa. kể ra con vợ mày cũng ngond đấy hơn mấy con cave mút tam kkakkaka về bảo vọ mày anh còn gặp nhiều nhé DONGGUNNK

4. ** lên bàn thờ nhah chúng may=)) xoá gui doạ fan cơ àm vẫn liếm bos săn đò thần đau rs=)) lũ cụt tay nói đạo lý=))

5. bố cho mày sủa chưa thằng tàn tật :-c:-@ngoan chịu khó kiếm tiền từ game mà chữa cái chân đi thằng khuyết tật =))=))=))

6. thằng tật nguyền lại mang vk vs mẹ cho chúng nó dyt để chơi game à=)) cụt tay autu còn sủa nhặng lên=))

7. ẳng lên thằng súc vật bại trận =)) hóa ra thanh niên còn dâng cả bà nội bà ngoại mẹ dì thím chị em gái cho súc vật new nó liên hoan à =)) mày đúng là k bằng con súc vật =))

8. máy lag tố auto ghiệt xúc:D

9. đâu rồi con chó dâng vk cho chúng nó *** rúc đâu rồi anh fan ơi máy nó lag nhưng bọn em cụt tay toàn thằng cầm 2 acc lên phải autu=)) xoá gui doa fan lại còn xin lại tên gui liếm bos săn đồ thần đua rs loai nghiệt súc ko biết nhục ví mày vs con súc vật thì tội nghiệp súc vật=))

Em Về Đi thích bài này.
  10. vợ anh tên bích phương bg nhé đ ịt được cứ d ịt anh có cấm đâu bố anh tên hue nhé gọi thêm mấy con ghiẹt xúc lg nhà chúng mày vào vào d ịt đi :D:-j

11. mà anh nói thật thằng khuyết tật như mày gặp vợ bích phương bg anh chắc được 1phut không :-c~:>

12. chửi cái máu lll bà già m =)) 2 video đấy có video gốc thì dc thả, còn k câm và cút thằng súc vật =))

13. thấy anh ghi gì trên kia chưa DONGGUNNK vợ 2 anh tên hue nhìn thăng ghiet xúc như mày có được 1phut không mà đòi d ịt ~:>:o)

14. biết *** thằng nào mà chửi như đúng r, đm đúng là ngu hơn chó =)) dâng cả họ hàng hang hốc súc vật nhà mày cho new nó hiếp đúng là nghiệt chủng =))

Em Về Đi thích bài này.
  15. con ghiet xúc

16. cay là dở rồi <:-P

17. nghiệt xúc cho vk ve mẹ đi dyt nhau de dc cam ac the hient rogn game oai ghe=)) nhugn cut tay bi khoá pk cay cay cay=))

Em Về Đi thích bài này.
  18. cay thì *** biết thằng nào cay hơn =)) cầm con sum thì gáy ít thôi thằng ngáo chó =))

Em Về Đi thích bài này.
  19. mày khuyết tật yếu lắm xin mời anh thanh nùng. vợ bích phuơgn bg em nằm ngửa chờ anh đến sơi rồi dây b-)

20. dâng con mẹ m lên đây trước nào con súc vật =))