Thông báo Khoá PK zsaitamaz và kehuydiet

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/12/21.

1. new nó có đổi ring pen thủ mới đâu mỗi legend đổi hơn chục ác kg có new thì fan vẫn ổn . bọn new nó chỉ mua lại ác legend thui :))

2. nói thế new đóng góp 2/3 còn lại sv + lg chỉ 1 phần à =))

hoabach96 thích bài này.
  3. tôi thấy đa số new có điều kiện,có thấy ae nào cày cuốc đâu,pk giải trí chứ k nặng nhẹ việc kiếm tiền từ game

laobobem11 thích bài này.
  4. newstar chỉ khóc fan để đồi đổi ring pen thủ free :)) . kg đc nó dạo fan xóa guild kg pk legend :))

5. nhưng nói chung là vào sv hnay thấy chán hẳn luôn.ae k còn pk nữa,acc top cũng chả xuất hiện,vô nghĩa quá

6. do new nó dỗi , khóc như đàn bà :))

7. bọn lg cắn pa cày rs nạp thẻ đấu giá mua acc ôm đồ chứ bọn new có cái nịt loại culi có 1 bộ ring chia đôi 2 con ch ó đeo xong muốn ngang bằng với bọn đổi ring 4 5 chục 1 cái
    chơi game phải auto QB rồi vào gây áp lực với fan nào là huỷ G này nọ =)) nghĩ nó hài
    bán acc đi các b ố xúc về làm cave cày cuốc

Em Về Đihoabach96 đã thích.
  8. tut 2/3 doanh thu óc chó lũ chúng may đã làm dc clg mà tụt=)) lai còn doạ fan vắng mợ chợ vẫn đông . ko có video lúc pk thì dừng có mở . con ATULA giống 99% còn *** dc mở=))

Em Về ĐiCkCuaVy đã thích.
  9. không có chó bắt mèo ăn ***
    không có ng này có ng kia
    đang đình công gây áp lực chả thế chứ lũ ch ó này còn cay cú lắm

Em Về Đi thích bài này.
  10. legend kể ra bán ác qua new cũng đến 5-6 ác đấy :)) mỗi lần bán lãi con sh việt :))

11. Thế bố mày ko có video khd với phie bat thì mấy thằng óc chó mày khóa rồi à.bố mày gọi trêu chón *** sai đâu.ngư như thằng metro đi tố như vậy vẫn tố

Em Về Đi thích bài này.
  12. auto pk mới không quay video
    còn không auto + máy xịn tại sao không quay =)) tại vì đang bật auto chứ sao
    mày ngu mày chết cmmd thằng qb cụt tay,què cụt

Em Về ĐiNoDayRoi đã thích.
  13. dkmm vào đay sủa gì thế mày so sem thằng nào chẳng đầu tư. đã autu còn khóc nhè nào là soá gui ko pk gặp bố mày thì cút. ko pk mà vẫn đi liếm bos đi aca ăn ngọc=)) lũ rr chỉ dc bộ mõm=))

Em Về Đi thích bài này.
  14. Ơ ông này tôi nói gì ông mà mày với chả tao,tôi đang suy đoán vậy chứ tôi cũng k thuộc phe nào cả mà nói tôi vậy

15. suy cái đb vào bợ *** bọn new lộ vcc
    nào là tụt 2/3 doanh thu
    nào là không thấy pk, đang đinh công gây áp lực vs fan 1 hôm mà làm như 1 năm nó không pk ấy =))

Em Về Đi thích bài này.
  16. suy đoán hay vào thanh minh suy diễn=)) đã làm dc clg mà đòi giảm 2/3 đến cái pk rut tưng 50m zen 1 đồ thì chia nhau từng rinh 1=)) nhiều tiền mà *** khóc fan đổi ring pen muốn đổi free có ăn cl.

Em Về Đi thích bài này.
  17. còn cai dkmm khoe nhiều tiền đang kéo nhau ca rlux lên dớp con rồng kìa =))

Em Về Đi thích bài này.
  18. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

Luật đã thông báo rõ ràng từ mấy tháng nay rồi :

1. Nhân vật đánh xuyên tường, xuyên rào, ngoại trừ những trường hợp có thể đánh xuyên rào đã biết (đánh vào bóng của Soul, Soul giết kẻ địch rồi tele vào trong rào bị phản đam chết, skill xuyên băng của Elf, DK, chim ma của DL... mời anh em cập nhật giúp)
    >> trường hợp này cứ có video xuyên rào là khoá PK, không đổ tại lag, không lý luận skill đuổi theo, không giải thích ...
    Để tránh bị khoá oan, anh em tự quay lại video lúc PK để chứng minh vô tội, hoặc không PK ở những khu vực nhạy cảm dễ bị gài bẫy

Thằng nào ko có video gốc thì cố mà chịu, pk ko quay lại kêu ca cái gì \m/
    Người khác quay đc tại sao chúng mày ko quay đc
    Bên cạnh có phần mềm gì ah mà đ.éo giám quay =))

AnhChienProTienNuHN đã thích.
  19. ĐM ko có video thì FOX cũng bị chúng nó khóa oan 1 lần =))))

AnhChienPro, Em Về ĐiTienNuHN đã thích.
  20. Sao mày cứ mở mồm là sủa bậy thế.bố dí **** nói nữa loại vô học