Thắc mắc Khi nào Elf có thể PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuong7236, 17/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ô thế là các bạn muốn elf vừa buff khủng, vừa ks số 1, lại PK số 1 luôn nữa cơ à?
    Bỏ cái khao khát ấy đi, nếu không bỏ được cái khao khát đó thì tải MU offline về rồi tự làm admin mà chơi 1 mình ấy :))

Powerlifter thích bài này.
  2. Dmm đang bảo pk,buff khủng clmm à

3. Thế hiện tại thì elf ko phải buff khủng à? LMM ;))

4. mày không đọc chủ đề à LLM thằng 3 que

EmTroat thích bài này.
  5. Tải MU offline về mà chơi, LMM, Fet' CMM :D

6. LLM thằng 3 que k chơi ef vào ẳng chó

7. đm ƯỚC GÌ DK QUAY KIỂM NHƯ QUẨY RỒNG :(( DK ÍU ĐÚI VCL

8. Bó tên mộc quỷ giá bao nhiêu bạn ơi

9. Bạn chụp cho mình xem bó tên thánh thần SSk vơi tò mò quá.

10. Tên TungYG hả ae :))

11. tên CallGirl8x
    2k skill dư
    w4 5 dòng
    đồ thánh thần
    vũ khí thánh thần + vũ khí ssk
    2 ring thủ 2 ring công
    rc6 mnn6
    lvtt 5x

12. Bạn đọc cmt trên của toi đi.Cmt trước cả b luôn đó.Nếu bạn nói như này tôi đâu phủ nhận nhưng do b nói là elf cứ acc ngon đồ vip là Pk ngon bắn Dk triệu máu nên tôi mới nói.Bạn nói sai chủ đề tp luôn.Nói như bạn thì tộc nào acc ngon đồ vip thì chả Pk ngon,ở đây đang so sáng các tộc với nhau có hiêu ko???Tóm lại elf ks tốt,buff khủng số 1 nên Pk phải yếu hơn là tôi đồng ý nhưng nếu bạn ko nói kiểu elf Pk ngang hàng với các tộc kia thì tôi cũng ko ngứa mồm làm gì,bạn ko thấy bạn tự cmt rất mâu thuẫn à:))

13. Fan ghét ef hay sao ý mà Sum nó giật phát chết,k hiểu khắc kiểu gì mà kinh vậy

EmTroat thích bài này.
  14. Sum dame to thì ai cũng biết rồi.Nhưng qtrong elf buff cho ng khác thì trâu nhưng elf tự buff cho chính mình lại kém hẳn.Với lại thực ra elf là tộc ko mang được khiên khi Pk nên thủ yếu, 100% cứ tộc nào ko mang được khiên khi Pk là thủ yếu.Còn dame của elf khi Pk thì phụ thuộc vào đồ và đối phương như nào nữa,gặp Dl tắt mẹ nắng

15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Elf lên công bắn con nào cũng chết kể cả DL, khi so sánh thì cần phải hiểu cho rõ, khi point ngang cơ, skill ngang, đồ ngang, thuộc tính lv ngang thì Elf phang được tất.
    Còn nếu so sánh kiểu elf các bẹn cắm train đồ có cái nỏ k5 với cánh 4, skill thì lìu tìu lvtt ko có mà đòi đi phang class top khác thì đương nhiên là ko thể.

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  16. Sum đam to gì chứ bác
    Sum e 90k ko mặc đồ đam dc 300k máu
    Ef 40k cũng ko mặc đồ cầm cung bắn 500k máu là sao bác
    ( đây là tính đam quái bãi karutan 2 )

17. Sao lại thế?

18. tớ thấy có gì đó sai sai ef làm sao mà dame to hơn sum đc

EmTroat thích bài này.
  19. Thế bác còn muốn gì nữa.
    Dame to, ks quái tốt, cắm auto 4 acc mà ba efl ngon thì cụ nào ks được nữa.
    Mỗi char 1 lợi thế, pk được thì cũng có đấy, bác cứ nhiều point lắm skil, max ping đồ xem pk cũng khối thằng sml

Em Về Đi thích bài này.
  20. cười tụt ca* với bác :))
    e thấy nhiều người chê ef, chứ ở cái x5 có con Callgirl nó bắn thốn vkl, full buff thì không thể đem đi so sánh được, vì mọi thứ tinh tú ở ef đều đc buff cho tộc khác, còn đấu trường thì chưa biết thế nào đâu ;;);;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi