Thắc mắc Khi Bạn PK ngu + Máy bạn cùi mạng lag ,thì bạn sẽ có cơ hội tố AUTOPK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DongGunNK, 23/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lại 1 thanh niên chưa trải sự đời =))

2. Cứ nghĩ 10 át cụ nhân đôi là ngon rồi, ai ngờ lại gặp sáp nhân 3, Casper lại đc cắm nonpk cầy ssk rồi :))

3. ối giời ơi thế là pk tay r, tưởng win chặt hóa ra cụ lại ra đi lạnh toát

4. Úi dời sum Vip lắm 3ssk 2k dư rồi. Cắm 2 tháng nữa max 800 5 tháng còn lại hít PO :))

5. Game dạo này cũng lag thật

6. Dạo này game lag thật, mạng trong nước mà lag lòi trĩ .

7. 6xx sk thường, cắm chay ko tm ko cas 6 tháng là vừa max 800sk a nhỉ :))

8. Toilachinhtoi

Toilachinhtoi Chiến Binh

Đừng mong chờ nó bị khóa Bạn ơi. Chúng nó hệ mõm mà, giờ đ éo thằng nào dám nhận đâu, chủ acc lại bảo thằng em 5 tuổi nó nghịch lên diễn đàn viết linh tinh. Hệ New Mõm, chấp làm gì. Thôi Bạn ơi: "Đời loài người này lắm hệ Mõm, cứ sống sao cho mình thấy vui, đừng sống như những thằng Mõm, sủa vui thôi chứ làm được gì sao".

9. thua thắng là chuyện bt nhé nhưng 6 tháng chỉ là toàn nói mồm và adm cũng ko nhắc gì đến thời gian nhé, 3 tháng lên PT theo luật oke thôi vấn đề gì

AVGLE thích bài này.
  10. Tớ bên Hàn cứ tầm 9h vn là ko vào game PK dc . Nhưng ban ngày thì lại vào bt . Thấy nhiều ae cũng kêu vậy . Chả biết tại sao

11. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

mày đúng là cái loại đàn bà mặc bỉm quanh năm ngày tháng
    lúc chốt kèo thì rõ to mồm, giờ thua kèo lại lật lọng đổi từ 6 xuống 3 ah =))

AnhChienProEm Về Đi đã thích.
  12. Ăn uống có thể ăn nhầm chứ sủa bậy là ăn ngay cái gậy vào mõm :))

AnhChienProEm Về Đi đã thích.
  13. lúc đầu thì bảo 6th 1 năm, đàn ông dám làm dám chịu thớt ơi

NoDayRoiEm Về Đi đã thích.
  14. 6tháng và 1 năm chỉ là 2 bên tranh cãi nhau bạn nhé trọng tài là fan ko hề đề cập đến vấn đề thời gian và chốt cũng ko thấy ai nhắc tới thời gian nên đừng võ mồm, trọng tài ko đề cập gì thì cứ luật mà làm thôi

15. Sun vòi rồi à :)) . Fan cũng chỉ chốt theo 2 bên thôi chứ acc fan đâu mà đòi chốt đến 6 tháng . 2 bên đồng ý là fan Khoá :))

16. Nhục như chó chưa =))

17. luật do trọng tài đề ra ko phải ai thích bao nhiêu là được, những câu nói chỉ là sự bực tức của cả 2 bên do 1 bên bị xuyên rào 1 bên thì hiển thị chậm hơn 1 chút ko xuyên. nói thăng ra theo luật đã đi pk phai quay video để tránh bị khóa oan thì việc người bị xuyên rào tố cáo các bạn phai là người chứng minh nhé đây các bạn đòi thêm quy tắc còn nói gì. tôi đã đồng ý chấp nhận khóa ngược còn xử lý như nào là tùy trọng tài nhé

18. Chủ acc ATHENA nhận kèo 6 tháng 1 năm đó :))
    Đúng tự nhét *** vào mõm chắc Ngon lắm nhỉ :)) @bodangphitmm

19. Mồm m bảo 6 tháng mà người ta cung nhất trí vs m rồi mà :)) đúng cái mồm làm hại cái thân !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi