Bang hội Kháng cáo cho Qb zSieuDamz

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hoanglong11, 19/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thank các bé clone đã vào up bài hộ anh. Giờ các bé điểm danh cho anh cái nhỉ ? Trung milo ăn c đá bô, long phẩn, hoan móc túi, huy thầy cúng ... còn mấy đứa nữa không biết tên tuổi .

2. Bố mày culi đấy , gọi cả nhà mày ra đây bú bi cho bố . Bố cho vài tr mà tiêu mùa dịch này :))

3. Há mồm ra con trai của bố , bố cho 1 bãi mà nuốt này

4. Mày là nhất :)) nhất mày :)) hà ạ
    Cảm ơn @fantasymc đã mang lại công bằng cho QB siêu đần

Hoanglong11 thích bài này.
  5. Hót nữa đi em, cho anh biết cái tên đi. Chui rúc cắn anh là anh cho củ sả đấy

6. Mình mấy năm ko vào game nên ko để ý, trước giờ nó toàn ăn bám để kiếm thông tin đi hack fb zalo ae MU.
    Chưa sót G nào ở game mà nó ko ăn bám cả, loại ăn cháo đá bát ấy mà.

Kapipi thích bài này.
  7. daoviethung

daoviethung Cư Dân

MDR đứng yên cho ném 2 cái vậy lag thế nào đây. nếu lag thì giải thích cho thỏa đáng là thế này: " mdr đứng yên trong rào, qb đứng cạnh ném 2 cái rồi thấy lag quá lên chạy ra ngoài, khi đó mạng mới hồi thế nên 2 skill ném khi nãy mới hiện và qb bị phản đòn chết "
    Về cai clip thứ 2 thì qb ném đĩa khi có góc đánh xong dl chay núp trong rào thì đó là lag và chỉ ném dc 1 phát trong trường hợp dl có chạy núp rào - " như game khác thì dl đã tránh dc một đòn nhờ kỹ năm pk :D " nhưng đây là M.U mà, ko có góc thì ko ra dc đòn, còn ra được đòn thì ko né được .
    Chốt lại là Ban auto pk thì nhận là auto pk chứ đừng đổ thừa game lag mà nấp niếm hành động của mình. còn Ban chắc chắn bị oan thì ok , thề độc đi mọi người sẽ tin các ban !

KhaQuaNhiapollo190 đã thích.
  8. Nó mà auto thì cả nhà nó chết nó ko auto thì cả nhà mày chết :))

9. Tao làm *** gì phải thề với mày , mày là thằng đb nào mà tao phải thề ??? Xin cái tuổi

10. Ngu thì phải biết xem thời gian thực trong game ấy. Xem thời gian thực bên con dl lúc nó bị xuyên rào. Với thời gian thực ở con qb. Cái đồng hồ bên trái màn hình ấy. Lúc con qb đấm 6 phát con dl mà ko ra dame . Thì lúc sau bên dl ăn 6 phát xuyên rào . Mày đã hiểu vấn đề chửa ?

11. Lúc 21:59:50 đó thằng ngu, bạn bè cl gì mày. Biến

12. thui đóng tốp , qb đã được a fan trả lại tự do :))

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đã thả block nhân vật Sieudam do lý do lag, lần đầu nên tôi tạm tin tưởng.
    Tuy nhiên lý do lag này xảy ra 1 lần là ngẫu nhiên, nhiều lần là có vấn đề !

Từ 20/8/2021 nếu có chứng cứ thành viên guild Legend auto, tôi sẽ block PK luôn 3 tháng thay vì 1 tháng

14. new hay LG nếu auto cứ 3 tháng mà phệt chứ trả riêng gì ai

Hoanglong11 thích bài này.
  15. Phải sắm cái máy quay, khi đi pk mang theo ^^. Thank sếp đã công tâm

16. Bản thân tôi cũng bỏ 100tr có dư để đầu tư chơi giải trí,nhưng 1 cái bức xúc nhất mà bác chưa làm được đó là vấn nạn auto,train quái mãi cũng chán,giờ đi pk lại chơi với máy nữa thì chả còn gì chán hơn
    Thiết nghĩ bác nên cho thẳng mấy thằng auto vào 1 guild không thể out ra được để anh em nhận biết nó là máy,1 là để tránh xa 2 là bem cho không ngóc được dậy.Hoặc là mặc định nó là quái để mọi người đánh quái nó cũng dính dame,gây cho nó sự ức chế như những gì ae khác phải chịu
    Chào thân ái và dí *ái vào mấy con quái auto

17. Bảo sao nam Khỉ đánh hơi được, sắp ko ăn bám để cày thuê nữa nên bán acc vội thế.
    Tới này fan triệt đường sống ở Mu, LGMU hết auto là nát a xem chú bấu víu tiếp theo G nào @Nhật Thăng .;))

18. Quá ok

19. Vào game thể hiện Nào mấy con zời :))

20. Xin cái tên nhân vật ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi