Thắc mắc hôm nay mới để ý ( rs 2k lần mất 40 bạc hoặc 400m zen )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tinhyeuMUHN, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bỏ phần vay bạc thì thg khóc đầu tiên là ai bạn bt ko.khi đó t sợ game nó sập cmn luôn ý.chẳng ở đấy mà khối thg

2. T có mấy con thôi.cắm p.o chứ rs lmj cho buồn đời.: dm rs còn tốn hơn mấy acc 6-700 lần của t

3. Bạn ko có tí não gì luôn.
    Tôi thì sao cũng chơi được nhưng bạn nói câu nào cũng đều thể hiện đầu óc bạn ko hề phát triển :D
    Những thằng như bạn 1 tháng ăn phong ấn đc bao nhiêu lần? Acc bạn có bao nhiêu tri ân? Bạn dùng máu cash bao giờ chưa?...
    Mở mồm ra là giở giọng khuyên người khác phải đóng góp cho sever trong khi lại éo hiểu như thế nào là đóng góp cho sever. Đầu đất :))

4. Nói bọn mặt dầy chỉ tổ phí nhời bạn ah.

tungkute thích bài này.
  5. Không phải bỏ công bỏ sức không phải bỏ đồng tiền mồ hôi nước mắt của bản thân kiếm được thì không thấy xót, chứ ngta mà biết suy nghĩ thì ngta đã k nói như thế. từ 1 lần lên 2000 lần ngta toàn hít khí trời để lên đấy để lên đến 2k giờ lại tất cả như nhau cho công bằng , thử hỏi những ng ngta cày lên 2k thì công bằng của họ chỗ nào , hay là lại ngày rs có 1 lần có 40b có 2800đ cũng tính toán . Giả dụ mà đc cho không 1 cái acc 2k lần hoặc rs từ 1 đến 2000 lần k mất gì thì chac trả có ai tính toán kêu than làm gì , đằng này mất công mất tiền cày lên 2k rồi , giờ mất thêm cả tiền để rs tiếp hoá ra công sức cố gắng từ trc đến nay coi như bỏ à. làm gì cũng cần có lí do , lí do chúng tôi cày lên 2k mất bao nhiêu tiền xong bảo bọn tôi ngồi ăn không bao lâu nghe được nhỉ, còn cái sv này tồn tại 18 19 năm rồi , mong bác @fantasymc xem lại , vì cái thay đổi nãy k phải là nhỏ có thể thay đổi hoàn toàn game mình xây dựng từ trc đến giờ . Bao nhiêu năm không chết mà vẫn lớn mạnh sao phải thay đổi vì một số thành phần một số ý kiến trái chiều . Hoặc có thay đổi thì làm ơn cho ae game thủ chúng e có một cái lí độ thuyết phục tí ak.

gjahao thích bài này.
  6. Mới mua 1 con DL 2,041 lần 20390 poin dư giá 3 triệu 810k vnd
    giờ bán 3 triệu 300k mà hơm ai mua
    đầu tư lỗ vốn

7. Từ 1000 lần đến 2000 lần đã mất 40k bạc rồi , không có động lực rs free chắc sẽ ít ae cố cày lên 2k , và không phải ai cũng đủ điều kiện để Relife .
    Server Muhn đang dần chuyển thành game dành cho ae có tiền tầm ít nhất từ 10 cho đến 100 , 200 triệu chơi .
    Mình nghèo mình lại về chơi TTD rs 5 - 10 bạc cho đỡ nghiền game muhn vậy ! Thân Ái :D

8. Khôn thế mà không biết hay sao còn hỏi ? :))

9. Ngta đã bảo cái gì hay thì phải học.k phải ai cái gì cũng bt. Bảo ngu k bt học hỏi cái hay.lại tự ái

10. Để ý làm gì ae oi. Thích thì rs ko thì thôi. Được hay mất fan hiểu rõ hơn ai cả. Tốt thì dự án cứ vậy áp dụng, không tốt thì 1 vài tuần lại sửa đổi thôi.

11. 40b với tôi cũng là đóng góp bạn ạ =)) bạn đầu óc phát triển quá nên có 40b mà cũng xồn xồn lên muốn đc free
    tôi k nhiều tiền để ăn PA để mua máu cs sài thế nên tôi đóng góp bằng cách rs VIP thế đc chưa
    bạn còn đang rs free làm gì có quyền chê tôi =))

12. để dc rs free thì ngta đã rs VIP gấp hơn nhiều so với bạn bjo rồi.

nghiahy thích bài này.
  13. Cứ lm như tự nhiên mà được free ấy .

14. ông có 2k tôi cũng có 2k
    ông cày lên 2k tôi cũng cày 2k kém đồng nào à =))
    giờ tôi vẫn rs vip 40b đấy thôi k nhiều thì ít cũng đc coi là đóng góp mà có đóng góp mới đòi quyền lợi
    ăn chùa đòi quyền lợi thì khó

vanquish thích bài này.
  15. Đâu rồi lại vào đấy thôi, cái gì cũng có lý do, mặt lợi mặt hại, thu phí ko phải là ko có cái hay, mong sếp Fan mở thêm cho acc 2k đc đua reset nữa hí hí

16. Đầu óc có vấn đề a à, nói cũng như không a ơi! Kệ họ đi , mỗi ng một cách nghĩ , nhưng nói lời nào cho thấu tình đạt lí ngta nghe được là được , hơn là nói câu nào khó nghe câu đó. Gần như là o ép người chơi . Bắt ngta phải thế này thế nọ, được thì chơi k được thì phắn :)):)):))

17. còn cái quyền lợi bòi gì nữa mà đòi

18. a có mấy acc/ dí bòi vào rs

tungkuteLavender đã thích.
  19. Quan trọng là đã thu phí thì cho 2k rs được 6 lần 1 ngày cho đủ 35% 24 giờ :D
    Không rs 1 lần xong 4 tiếng sau là móm :D

20. Bạn nên dùng đúng, đủ, chính xác ngôn ngữ Tiếng Việt để người đọc dễ đọc, dễ hiểu. Từ đó tránh gây đoán mò, hiểu nhầm, trả lời không đúng trọng tâm và cũng thể hiện bạn là một người khôn (như bạn tự nhận) được đào tạo, phát triển một cách cơ bản và "khôn" (như mình đang cố hiểu) :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi