Thắc mắc hôm nay mới để ý ( rs 2k lần mất 40 bạc hoặc 400m zen )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tinhyeuMUHN, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mỗi người mỗi ý. Đóng góp cho FAN đọc, hợp lý phương án nào thì FAN quyết. Các bạn chửi nhau như thế có được gì đâu, theo mình MOD nên khoá topic này tại đây thôi, giờ toàn thấy khẩu chiến thôi không thấy Ý Kiến thêm.
    Một nỗi buồn nhè nhẹ khi vừa cày tới 1990 lần RS

2. crown

crown Hiệp Sĩ

Bớt cắm rác, cắm card, cắm trứng, ... hay thế còn gì. Thiếu gì thằng cầm chục cái acc 2k để cắm rác đâu.
    Tất cả cứ tèn tèn chơi ko cần vội lên 2k làm gì nữa. Còn ai có acc 2k thì cũng đừng buồn 40b được 1 ngày nhặt zen, 3 ngày nhặt rác, card , trứng mun nhặt cả đời khóc *** gì nữa

3. Lũ đến thì ta rút thôi
    Mua acc 2k lần 20k dư 3810k
    Giờ bán 3m3 ko ai mua

4. Thay vì fix như thế , fix rs free tỉ lệ rơi ngọc zen ex về mức cực thấp so với rs vip xem ai nói gì không?

Last edited: 13/3/21
  5. Hoặc đánh tỉ lệ drop của acc 2k về thật thấp xem có hợp lí hơn không?

6. Fan fix 2k lần rs k lên lần rs rồi vẫn hưởng ưu đãi khác như bt.
    Đc chưa =))

Em Về Đi thích bài này.
  7. ý kiến lắm vào kêu j

8. chuẩn óc có ha sam sung

takurou thích bài này.
  9. chết cụ mày đi

10. Hà súc sinh bán ác2k giá fan de xuc

11. Mà nó súc sinh lam mua về bán sk huỷ poi vc roi

12. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Các bạn cứ kêu khóc nhiều thế. Xã hội bây giờ có cho không ai cái gì đâu. Như fan đã nói chơi đc thì chơi ko chơi đc thì nghỉ

Nhân viên Thuế thích bài này.
  13. tuổi gì đòi ăn mỳ ^^
    bố mày bán lâu lắm rồi

14. Bây giờ ae lo ko phải acc 2k rs mất 40k bạc mà là lo acc 2k mất giá trị. Acc 2k giờ ko đc rs FREE nữa thì khi bán tính giá fan thôi. Buồn cho ae cầm acc 2k :D

tungkute thích bài này.
  15. thôi thì ko rs cắm po lo zì
    t6 với cn rs thêm 10 poi dư :D

16. tui thì ko lường trước dc việc fan thay đổi quy định rs , mà chỉ tiếc chọn nhầm con đường fan fixx =)) tui thì cày cố lên 2k để đến ngày phục sinh giữ dc skill , vì lúc đầu chọn giữa đổi tộc sẽ bị trừ 30% số lần rs và phải bán skill mà chỉ còn 1 nửa exp . bán thì ko đành vì vẫn tâm huyết cái acc . cày gần 2k thì fan ưu ái chuyển giới ko giảm số lần rs ... Nhọ

17. Mình trc cũng hay mua acc 2k lắm nhưng thấy acc 2k nhiều quá mà lại đc rs free nên sợ có ngày ko đc free nữa bên bán hết từ lâu rùi

18. Chính mày sủa lên thì chính mày phải chịu trách nhiệm chứ hỏi vs thắc mắc cái gì nữa thằng Hà Súc Vật

takurou thích bài này.
  19. chơi được thì chơi, không chơi được thì...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi